Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Sugu' ashikiliwa na polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mambo Jambo, Jul 9, 2011.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Source: TVT
     
  2. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wakuu nimeona headline tbc1 kuwa 'sugu' ashikiliwa na polisi ila sikupata details za tukio lenyewe..pia nimejiuliza why wana muadress mheshimiwa kwa nick name? Au sio mr mbilinyi mbunge? Kama kuna mwenye details za tukio pls atujuze..
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama unaanzisha thread, anzisha thread inayojitosheleza, sio kila mtu ana access na hiyo TVT, anashikiliwa na polisi kwa kosa lipi?
     
  4. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi tvt bado ipo?
     
  5. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwehu huyu jamaa, mchokozi, ....
     
  7. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Duh..yani bado watu wanaiota TVT????. Badala ya kwenda mbele tunarudi nyuma..Oh dear! Nway, siku nyingine weka kitu kilichokamilika siyo kukurupuka tu.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    TVT ya Kenya?
     
Loading...