Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stickers za week ya nenda kwa usalama: bei ni Tshs 3000 au Tsh 5,000?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FJM, Nov 1, 2011.

  1. F

    FJM JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mods, naomba niweke hii thread hapa kwenye habari za siasa ili watu wengi waine maana nahisi watu wanaibiwa hapa mjini na polisi.

    Stickers za week ya nenda kwa usalama zimedhaminiwa na Airtel na Engen kwa maneno mengine police wamepewa bure. Hata hivyo kwenye sticker bei imeandikwa TSHS 3,000/= hivyo dereva anatakiwa alipe kiasi kilichoandikwa kwenye sticker. Lakini cha ajabu police wanatoza TSHS 5,000/=! Je hii ni sahihi au police wamegundua mradi mpya?
     
  2. k

    kamalaika Senior Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwetu police wanadai Tshs 10,000
     
  3. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2015
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duh, hii nchi kila kitu dili
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2015
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nyingine zimeandikwa 3000 nyingine 5000
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2015
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha.....
    Acha ninyamaze tu
     
  6. okyo

    okyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2015
    Joined: Mar 16, 2013
    Messages: 1,122
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    3000 mkuu
     
  7. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2015
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwa kweli kuna mambo mengine yanaonekana madogo lakini yanaudhi. Mimi askari wawili wa kike waliokuwa wanatoa hizo sticker kwa sh 5000 walikuwa wakiwaambia wanunuzi "Hivi mnatoa 5000 kamili mnashindwa hata kuongeza lunch" baadae unachukua sticker unagundua kumbe imeandikwa 3000. Hii si haki hata kidogo tatizo tumejengwa kuwa Taifa la watu waoga na hata wabunge wetu huwa hawaoni kuwa vitu kama hivi ni kero za kusema bungeni Waziri aeleze hizo elfu mbili za ziada zinaingia wapi.
    Mfano mwingine ni sh. 30,000 zinazounganishwa na kodi ya barabara ya mwaka (Road license) ambayo kimsingi ni kwa ajili ya kucheki na kujaza car fire extinguisher kama imepungua. Unalipa ukienda fire unadaiwa fedha tena kama 15,000, askari hawa ukiwaambia umeshalipa TRA hawakuelewi na wanang'ang'ania fire extinguisher yako. Kwa kweli yaweza kuonekana madogo lakini ni kati ya mambo yanayonifanya nitafute MABADILIKO mwaka huu.
     
Loading...