Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steven Kanumba Ndani ya Radio Mbao!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jazzie, Jan 29, 2011.

  1. Jazzie

    Jazzie Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    KOMBOLELA SHOW JUMAMOSI HII January 30, 2011 @ 01:00pm - 02:00pm EST, 9:00pm -10:00pm East African Time

    Kama wewe ni mpenzi wa sinema, na hasa sinema za Kitanzania, jina la Steven Kanumba “The Great” si geni. Kanumba amethibitisha kwamba ni muigizaji mahiri, jambo ambalo ushahidi wake ni tuzo mbalimbali ambazo ameshinda, ikiwemo Muigizaji Bora (2006) na Msanii Bora (2007).

    Radio Mbao kupitia Kombolela Show itakuwa na mahojiano na Steven Kanumba kufahamu mambo mengi yanayomhusu binafsi, lakini vilevile mambo yanayohusu sanaa ya uigizaji wa filamu nchini Tanzania.

    Jiunge nasi kwa kupitia hapa: Radio Mbao ili usikose uhondo!
     
Loading...