Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Standard Operating Procedures

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaHaki, May 9, 2008.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2008
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Waungwana,

    Naomba kuuliza.

    Je, kuna mtu ambaye anafahamu "Standard Operating Procedures" zinazotumika wakati wa kufanya processing ya "incoming international payments" from overseas banks, ambazo zimekuwa laid down na Central Bank ya Tanzania, yaani, Bank of Tanzania?

    Nauliza swali hili kwa kuwa nadhani CRDB wamefanya makosa wakati wa kufanya processing ya fedha zangu ambazo zilikuwa zimetumwa kutoka London. I may have grounds for a lawsuit. Wamenisababishia matatizo mengi sana. Badala ya kufuata procedures wameamua KUZIRUDISHA Uingereza, na kunisababishia hasara kubwa.

    I am going to SUE them!

    ./Mwana wa Haki!
     
  2. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hey People any one to help this guy!!!
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2008
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kwamba, wafanyakazi wengi wa benki are not qualified, they make stupid decisions, which have serious consequences!

    Someone will have to pay for the damages that will result from this gross negligence. At least since I am their long time customer... 19 years to stay with a bank is a LONG TIME!

    ./Mwana wa Haki!
     
Loading...