Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Staili mpya ya kufunga ndoa yaingia.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asterisk, Jul 15, 2012.

  1. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wa TZ.
    Tangu huu mwaka uanze nimehudhuria harusi nne tofauti, huwezi amin zote ukiangalia ni kwamba bwana harusi ametupia kwanza a.k.a PILOT.
    YAANI MABIBI HARUSI NI WAJAWAZITO tena wanakua karibu kuzaa. Imekua ndo stail hapa mjin.

    Kutoka na hilo, nafikiria kuwa enterpreneur kwa kufungua duka la shela za wadada wajawazito (lady in preginancy gown).

    Kwa hii stail ya harusi jamani naona haijakaa vizuri, yaani hata heshima ya ndoa, ibada ya ndoa inapungua.

    Halafu mkimaliza harusi, mnaenda honeymoon.

    Wadada please, jitahidini kusubiri ndoa kisha ndo muanze kutafuta watoto.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    bonge la idea mwana lazima utoke lol
     
  3. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakaka pia wajitahidi kusubiri.
     
  4. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wadada wengi huwa wanaporomosha mizigo na kujiweka katika hatari ya ugumba. Vijana wa sasa wana weka PILOT kuona kama inadumu. Ikivuka miezi sita haimsumbui na bed-rest, ngoma inabebewa ndani kwa harusi nzito. Ikisumbua miezi ya mwanzo, wanaume wengi hujichomoa.

    WAVULANA+WASICHANA, acheni ngono nzembe za ujanani ili muoane mkiwa fit, sio mdada tumbo huko!!!!!!! Aibu!!!
     
  5. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  6. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lol...
     
  7. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka kusema ni ngono nzembe AU wanafanya makusudi?
     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mhh!! kwenye thread za 'mume/mke ni mgumba/hapandi mtungi' watu wanashauri 'shake well before use'. Kwenye thread hii watu wanashauri wakaka/dada wasubiri mpaka ndoa ndio waduu. naona kuna ukinzani wa mawazo. make up your minds people
     
  9. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanashauri, je wewe unAsemeje?
     
  10. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nashauri consistency.
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Asanteee! naona umeamua kuturudisha kwenye mambo ya msingi. LIKE
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Both ways benefited

    Mme - Most of bachoelor want to taste and see the performance and then only thinking of commitment, wanasema hawataki kuuziwa mbuzi kwenye gunia lazima ataste kidogo.

    Mke - use this for those bachelor who are attached to bachelorhood and commitment seems longway to go, so shortcut ni kubeba mimba tu and leaves no other options except marriage for atleast considerate man.
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unajua unaweza kwa sasa unaweza oa mwanamke ambaye kizazi kimeharibika na hazai tena, kutokana na wengi kutumia madawa ya kuzuia mimba kwa muda mrefu. Nina rafiki aliyeoa mwanamke ambaye alisha zaa na jamaa mwingine lakini yeye hakuweza pachikwa kizaigoti jamaa akaamua kutoka nje na ana watoto 2 nje ya ndoa lakini kwa mkewe hamna kitu.

    Wengi wanaume kutokana nahilo wanaamua kutest zali kwanza akiona mwanamke hatemi mate mwaka mzima anatoka unyoya......

    Wanasoma alama za nyakati teh teh teh tehh uuuuhahahahaha......
     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    tunaogopa kuuziana mbuzi kwenye gunia. ni bora mjuane ili mkubaliane kivyovyote
     
  15. phina

    phina JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani wadada wanapata hiso mimba kwa kuotesha tu??mwanaume hana part to play kabisa??kwa nini mwanamke asuburi mpaka ndoa ila mwanamme akitembeze tu??this type of though is soo 18th century!
     
  16. phina

    phina JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ivi wewe unajua maana ya ndoa wewe??unatakiwa uwe na mtu kwenye shida na raha..

    hata ukiuziwa mbuzi kwenye gunia wako-mtunze!eti mnaogopa kuuziwa mbuzi kwenye gunia??that is the lowest explanation of them all..take responsibility of the un-protected sex you had instead of justifying it
     
  17. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha PILOT ya volumetric analysis.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    topik za hivi zinachosha.
     
  19. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimba ya kwanza inaweza kua shwari lakini zinazofuata zika sumbua.Mifano ipo mingi sana.
     
  20. phina

    phina JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwenye red..ndo unamsifia huyo rafiki yako au??stupid!!na umesikia wapi dawa za kuzuia mimba zinaharibu kizazi??do your research before you speak..unaonekana mpumbavu!
     
Loading...