Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stadium Mpya Dar kuwa Shopping Centre ya jiji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Mar 4, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Stadium mpya dar umejengwa bila mikakati ya kutumia, sitashangaa baadaye kugeuzwa ghala au kijiji cha wanamichezo au shopping centre kama uwanja huu wa Japan

    [​IMG]

    This stadium is situated in center of Osaka City. Osaka stadium was abandoned for baseball and soon converted to sample housing showground. The stadium was demolished in 1998 and shopping center is built on that location now.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hivi mkuu sio mambo ya photoshop hayo?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    pmwasyoke, si photocopy hiyo ni uwanja uliokuwa na hadhi yake lakini baadaye kukosa wasukuma ngozi umefanyizwa shopping center. Soma maelezo yake hayo
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli hiyo mpya - tuombee uwanja wetu usipatwe na mkosi huo.
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya bwana!
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Timu za ligi kuu zinaukwepa kwa sababu ya makato makubwa mno, na pengine hata mechi za timu ya taifa zinachezwa uwanjwa wa zamani, sasa nani atakayeutunza bila matumizi yaliyokusudiwa?
    Sitashangaa kuwa shopping center maana utaingiza wengi kila siku.
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mbona huu uwanja haukosi wasukuma gozi?

    [​IMG]
     
Loading...