Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba anaogopa mahakama??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eliesikia, Mar 14, 2011.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    habari,
    Katika hali ya kustuka au kusasambuka basi Sophia Simba yupo katika wakati mgumu kimaisha hivi sasa... Akiwa anapiga simu kwa kila mtu na kuanza kuweweseka baada ya CHADEMA kumpiga biti kuwa itampiga sero kama akishindwa kusasambua umbea wake kuwa cdm inapewa dogodogo toka majuu... Yeye anaulizia hivi sasa kama sheria ipo ya propaganda za kisiasa zisifunguliwe kesi...
    Mama huyu mwenye masters ya ¨sheria¨ anabahatisha mambo ama kwa bahati mbaya au ucheki bobu wake umezidi... Sasa Lissu na Mabere wanataka akanyee debe..Bahati mbaya saaana maana aliongea kwa bahati mbaya sana halafu anasema hakusema hivyo kama CDM walivyotafsiri bali alishangaa tuu na kudai labda hawa wanafadhiliwa lakini hakusema ubalozi wowote unawafadhili..

    Masikini Sophia mdomo umekuponza maana jamaa wanataka ukalale sero hata dakika kumi tuu uje utuhadithie shemeji zako wa bagamoyo!!

    Nawasilisha
     
  2. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona sijaelewa unamaanisha kitu gani?
     
  3. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Hata darasani kuna wasioelewa pia... ndo maana wengine watafaulu wengine mtabaki kuwa magolikipa baadae... Bahati mbaya sana ndugu yangu huwezi kunielewa japo nimeandika kwa kiswahili....
    Nenda Loliondo ukapate kikombe kimoja kwa jero akili irudi... Halafu acha na pombe pia inafupisha akili utakuwa kama CCM
     
  4. C

    Consultant JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Hii imekaa kiudaku zaidi, otherwise weka source mkuu
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu eliesikia, hapa nadhani umekosea njia!! habari yako imenichekesha lakini inafaa ikae jukwaa tofauti na hapa.

    Nikirudi kwenye maada husika, ndo viongozi wetu hao!! wanamwaga upupu harafu mkikaa kimyaa inakula kwenu. hapo CDM wangekaa kimyaa ingekula kwao, kwani wananchi wangeaminishwa upupu na huyo mama. Lakini CDM nao wako smart zaidi kipindi hiki. Big up CDM, otherwise hawa watawala mkizubaa they will let you go down for good.
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari za vijiweni hazina tija jf. Weka topic ambayo ina source au utuambie kwamba ni tetesi otherwise siwezi kuchangia "umbea".
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    natamani iwe kweli
     
  8. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Hata mimi. Tena hasa kama ingekuwa live!
     
  9. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uongo mwingine Bwana wa Chadema hauna hata kichwa wala miguu. Hakika ni chama cha majungu na uongo.

    Kwa taarifa yako Sifia Simba ni mwanasheria tena aliyebobea mwenye shahada ya Uzamili.

    Sasa atababaika nini na makakama.


    Mnyika.

    Sofi anakusubiri mahakamani vipi au chadema mmeghairi na mlitaka tu sifa kwa wandishi wa habari?

    nendeni mahakamani kama iliwauma ili Bi Sofi akawagaragaze na kuwavua nguo huko.

    Acheni unafiki Chadema kuweni watu wa vitendo na sio maneno.
     
  10. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe. Huyo mama hiyo Masters ya sheria alisoma wapi ali practice wapi? Unadhani kusoma sheria tu inatosha?
     
  11. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi huyu mama kweli ana masters ya sheria? Au ndio ameipata kutoka vyuo kama global college au zoom vya huko ulaya magharibi......
     
  12. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni msomi kiasi hicho! mbona anaongea upupu kama mtu ambaye hajaenda shule? Tafadhali usimsingizie mama wa watu. Kwa jinsi anavyotoa matamshi yanayomdhalilisha sikutegemea kama mama amesoma kiasi hicho. Alipowaambia wanawake kuwa wawanyime unyumba waume zao watakaoshabikia upinzani niliishiwa nguvu
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Duuuuuuu na akisha wagaragaza na kuwavua nguo? especially bwana mdogo Mnyika?
     
  14. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
     
  15. n

    nndondo JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hana Masters ya sheria ila degree ya kwanza ya ukubwani ya sheria LLB, ila ama masters ya community development, hajawahi ku practice. angekua na masters ya sheria asinge behave ki namna hii anatia aibua kabisa na mimi nataka sana kujua wanasheria watafika nae wapi, ni vizuri ku set examples kupunguza kelele za walamba ukoko wa siasa kama hawa,
     
  16. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    red colored and bolded=ni suala la kisheria yaani contents za mashtaka si nani anashtakiwa! unafikiri wanasheria hawashindwi kesi au wasio wanasheria hawashindi kesi!! Pro-Sofia mtatafuta pa kumnusuru huyu mama!!
     
  17. k

    kingmakusa Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sofia ni jamvi la vigogo, alikuwa tarishi na baadaye kujiendeleza kwa kupata degree ya chupi ukubwani! hajui mahakama ina fananaje wala hawezi kuandaa mkataba hata wa kuuza panzi!

    amshukuru sana KK, ndo alomuweka mgongoni na kumfikisha hapo!

    wewe unayesema ana shahada ya uzamili huenda ikawa ni pupet wa huyo mama.
     
  18. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona mnasema vibaya mama yangu? alikuwa amekunywa supu anayokunywa Makmba, Chiligati na Wassira hakujua kama aliongea hivyo na wala hakusema kuwa Chadema inapewa misaada kutoka Magharibi bali alikuwa anasema Chadema inataka kufunga milango kwa Mafisadi ili wasiiifaidi nchi amefanya kosa gani huyo mama
     
  19. m

    msambaru JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    sofia ni mama mwendawazimu, mi nadhani hata watoto wake wanafadhaika sana kuzaliwa na mama MC kama yeye.
     
  20. I

    Idofi JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    Mzee malecela alishasema apelekwe mirembe hakukosea
     
Loading...