Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somalia kumekucha: Rais mteule anusurika kuuawa

Discussion in 'International Forum' started by Bishop Hiluka, Sep 12, 2012.

  1. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Rais mpya wa Somalia, Hassan Sheikh Mohamud, amenusurika jaribio la kumuua mjini Mogadishu.
    Milipuko miwili imetokea nje la lango la makao ya rais huyo katika hoteli ya Al-Jazeera wakati rais
    huyo alipokuwa anajiandaa kufanya mkutano na waandishi wa habari.

    Taarifa zinasema kuwa waziri wa mambo ya nje wa Kenya Sam Ongeri pia alikuwa katika hoteli hiyo
    wakati wa shambulizi. Hata hivyo wawili hao wamenusurika. Ingawa inaarifiwa kuwa mtu mmoja ameuawa.

    Source: BBC
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 3,843
    Trophy Points: 280
    mmmmh!!hawa jamaa wana uadui na amani!!!
     
  3. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ooooh! Hawa al-shabab si ndio tulisikia kuwa wanasaidiwa na wakubwa wa magharibi? vipi wakubwa wa magharibi wameona masilahi yao hayatalindwa na huyu raisi mpya? Poleni Somalia! Poleni Afrika
     
  4. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu ukishazoea kupiga punyeto kuacha ni kazi sana
    hamna tofauti na mtu uliyezoea vita acha labda aje Yesu
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ile Nchi ya Somalia inahitaji maombi ya dhati kabisaaaaaaaaaaa!!
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh, nani wa kuwaombea? Labda tumtafute Kamuhanda...
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa watu wa namna hiyo hata Yesu si watamuua tena!...
     
  8. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa kiboko...
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Slaa akienda kule ndo angejifunza kuwa na heshima na polisi
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu akimaliza mwezi kama rais ntashangaa sana
     
  11. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alieshindwa urais ndo master plan wa mlipuko
     
  12. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ni Sheikh Mahmoud wa Somalia aliyechaguliwa juzi akimshinda Rais wa Serikali ya Mpito,Sheikh Sharrif Sheikh Ahmed. Rais Mahmoud alikuwa na Waziri wa Mambo ya Nje wa Kenya ambaye pia alinusurika. Ni tukio la Mogadishu. Kazi inaendelea...
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo Somalia. Hawa jamaa wanapaswa kuvamiwa na mataifa yote jirani na kugawana nchi ili kuituliza vinginevyo itaendelea kuwa balaa kwa majirani zake.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,075
    Likes Received: 14,328
    Trophy Points: 280
    Haaa haaa yaani hata Ikulu hajakanyaga lol
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kugombea Uraisi Somalia unahitaji kua na Moyo wa Shetani!
     
  16. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ss dunia itambue kua hawajamaa somalia kusini si watu.kwani wenzao waliojitenga kaskazini wanaishi kwa amani
     
  17. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    somaliland imefanikiwa kujenga aman demokrasia imeboresha maisha imefungua mashule na vyuo vikuu lakini hawajatambuliw
     
  18. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! Kiroba ChapA jogoo ni mwisho hasa ukitumia wakati harufu ya soda tu unalewa
    sasa hapo SLAA na somalia vinahusiana nini
     
  19. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wa Somalia hawajui wanachokitafuta maana kila siku ni milipuko tu
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sijui wanapigania nini? nchi yenyewe jangwa tupu..
     
Loading...