Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hapa unipe Ushauri;Mpenzi ana Majini!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pasco_jr_ngumi, Mar 31, 2011.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Habari wana MMU,.
    Mwaka mmoja nilikutana na mdada mzuri sana, tukapendana. Uchumba ukatimia, tukavishana pete yetu! Tatizo mdada akawa anakavmba kchwa, nkmpigia cm anagoma...Anafoka!

    Nikawa sielewi, baada ya miez mitano,akanipa mkasa wa maisha yake. Akasema tangu akiwa secondary, ana mpenz jini. Akilala, anafanya nae mapenz, asbuh anajikuta kajpga mabao. Tena kacema ameshazaa na mtoto!

    Mwez wa saba, akaomba hela aende kwa waganga wa kienyeji, nikampa! Bas nikavumilia vjmambo vng na vurugu kbao, IKAFKA HATUA ANAGOMA KUTOA NYAPU, kisa majini! Mimi nikakaa chni na kuwaza,majini gan hayo?

    Mwishowe nikachemsha, nkajtenga, nikamwambia ukweli... Lapa nimechapa! Ni mwaka mmoja tangu niteme!

    Swali; kweli majini yapo?? Kuna m2 ana detail ya haya mambo?!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Majini kweli yapo na huwasumbua wengi ambao wamewapa, sasa ushauri ni lazima nikuulize wewe kuwa ulitaka kuona au chapa ilale?
    Kama ni kuoa huna haja ya kuhangaika mpeleke aombewe majini yote yatatoweka na utapata mke mwema ila sijui huyo mtoto kama kazaa na huyo jini?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    sasa huyo mtoto walizaaje?....na ni binadamu au ni kitu gani?.....kweli duniani kuna viroja
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Yapo na ninasikia huwa hayapendi mtu aoe/aolewe.
    Wewe sijui ilikuwaje.
    Halafu jiangalie vizuri isije ikawa amekupunguzia.
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    isje ikawa alikuwa anakusudia jini ni wewe? linapokuja suala la matumizi ya grammar kwenye mipasho hawa jinsia ya upinzani wanakuwa vere fluent.
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ampunguzie imekua vocha?!!
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ukishangaa ya babu loliondo utayaona ya bibi Tabora:disapointed:
     
  8. rom

    rom Senior Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha ha ha au dogo janja wa moshi......
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    usibishe mkuu,
    ukibisha we mjeuri.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    majini yapo na mie ninao marafiki wengi majini
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!
     
  12. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hata hapa JF yapo!!!!!
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ona Avatar ya Mkereketwa sijui naye ni jini au duh!! inanitisha si mchezo!!

    ila kama kuna wafuasi wa shekhe yahya humu watakupa majibu!!!
     
  14. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hahahhahaahahhahahah huuuuu mbavu zangu
    tutake radhi klorokwini
     
  15. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    duuh hata mie imenitiiisha mwili wote umesisimuka uuwiiii jini jinii
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Join Date : 17th February 2011
    Location : Mars
    Posts : 251
    Thanks 151 Thanked 83 Times in 56 Posts

    Rep Power : 21

    sweetdada uko fasta ile mbaya kupost juzi tu umejoin leo ushakuwa senior expert... ok majini siyaamini kwani hamna YESU NDANI YENU?Kama yapo huyu bwana ampeleke kwa pastor aombewe au kwa padri apakwe mafuta matakatifu,,aache hizo imani za kuogopa yawezekana huyu DADA HAMTAKI KAONA AMKATAE KWA GIA ya kusingizia jini.
     
  17. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    huyo alikuwa hataki kukugaia tu
     
  18. B

    Buke Senior Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Nakuunga mkono mkuu,
    Aliukubali vipi uchumba na pete juu! Alitegemea siku wakifunga ndoa walale "mzungu wa nne!"??
     
  19. H

    Hute JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    mzee yapo, na yana wivu ajabu, yanaweza kukuua na wewe kama unayalia nyapu yao...kama yakiamua yanakuacha lakini yanasubiria kuharibu mimba au kuua mtoto wako akizaliwa...nakupa pole..nakushauri umwambie uyo mdada aende kwa walokole akaombewe, usimwambie aende kwa waganga wa kienyeji kwasababu anapoenda huko anazidi kuongeza mengine, itafika kipindi yataanza kumla na tigo sasa.....sijui dini yake lakini asiende kwa waganga w akeienyeji tena..mwambie aende kwa walokole...
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hayo mambo yapo-ila ukimpeka kwa kanisa akaombewa itakuwa ndo mwisho wa hayo madude-waganga wa kienyeji hawawez kuyatoa-wao wanayatuliza tu kwa muda
     
Loading...