Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la Big Brother

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Carina, Mar 2, 2011.

  1. Carina

    Carina Senior Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Soko la Mahakama ya ndizi lililopo Manzese jijini Dar es Salaam hivi sasa linavunjwa. Risasi na mabomu zinarindima, vile vile kuna Gongo la Mboto (Mabomu) yanatumika kwa sasa, na barabara ya Morogoro imefungwa kwa sasa. Hizi zimeibuka hivi punde tu
     
  2. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh sasa hao wafanya biashara wataenda wapi jamaaaani kama sio kuongeza vibaka zaidi???? Serikali bwana ..............
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM bwana!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndoto za maskin hazitimii
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimepita hapo ss hv watu ni wengi sana kuna askari kibao wafanya biashara wamenafanya vikao vya pembeni kujadili nn cha kufanya kwani kuna ambao walikuwa hata hawakufanikiwa kutoa bidhaa zao hali ni tete wana JF!
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Askari wetu wanadhani kulipua mabomu kila siku ili kutisha raia ndiyo suluhisho?
    Hawajui kuwa Binadamu tuna hulka ya kujenga mazoea na mambo yanayojitokeza mara kwa mara?
    Wakati ukifika, tukayazoea hayo mabomu watafanyaje sasa?

    Inabidi watafute njia mbadala ya kudhibiti hasira ya umma, kuliko kupambana nayo. Njia sahihi ya kudhibiti hizo hasira ni kwa kuutendea haki Umma, vinginevyo njia wanazotumia ni za muda tu, na badala ya kudhibiti, zinachochea. The worst is yet to come kwa mtindo huu.........
     
  7. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanavunja ili kupesha ujenzi wanini jama kwa wanaofahamu watujuze jamani!!
     
Loading...