Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soka la Tanzania tangu miaka ya 80 mpaka leo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by yutong, Sep 19, 2011.

  1. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajf hebu tujaribu kufikiria soka la tanzania wakati ule mapaka sasa, je unafikiri limepanda kiwango ama limeshuka? na unadhani nani kahusika ktk kulishusha ama kulipandisha kiwango? Nakumbuka enzi hizo kulikuwa na wachezaji kama akina Husein Masha, Athuman China, Idd Pazi, Rosta Ndunguru, Pita Tino, Nteze John nk. Kulikuwa na timu kali ambapo zilikuwa zinatowa upinzani sawa, timu hizo kwa kujikumbusha ni kama:-
    1. Nyota nyekundu
    2. Sigara
    3. Pilsner
    4. Simba
    5. Yanga
    6. Coastal Union
    7. African Sports
    8. Majimaji
    9. RTC Kigoma
    10. CDA Dodoma
    11. Tukuyu Stars
    12. Mecco
    13. Pamba
    14. Ndovu
    15. Bandari Mtwara
    16. Lipuri Iringa
    17. Ushirika Moshi

    Hebu angalia timu hizo wakati huo kisha linganisha na timu zetu za sasa. Wakati huo mabasi ya mikoa yalikuwa yanasafiri usiku tu
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha mbaali! Zile ndo zilikuwa enzi bwana! Matokeo unayapatia uwanjani siyo siku hizi unakwenda mpirani kuona idadi ya mabao tu.
     
Loading...