Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sms kutoka airtel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwalimu, Dec 21, 2010.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mimi ni mteja wa VODACOM ghafla nimepokea hii msg kutoka AIRTEL
    "Sherehekea Uhuru na AIRTEL! Ongea kwa ROBO SH Airtel kwenda Airtel kuanzia mwanzo wa mazungumzo saa 5 usiku hadi saa 12 asubihi huhitaji kujiunga, hakuna masharti"

    Hivi wamepata wapi namba yangu in the first place wakati mimi sio mteja wao??
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kawaulize tcra!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!huu kweli ni utata mtupu!!
     
  4. M

    Mwera JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biashara huria kaka,kila 1 anatafta namna yakuongeza wateja,labda wanakushawishi uingie airtel kwa mbinu hiyo.
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    i got the same and was perplexed!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Jamani, ww si ulisajili simu yako, na ile orodha ni mali halali ya TCRA...Sasa makampuni kama airtel wanaweza kufanya mawasiliano na TCRA wakapitisha matangazo yao kwa namba zote za kwenye hiyo database yao.
    Ni rahisi tu...Ndio maana ya utandawazi...Mnadhani CCM ya Ridhiwani waliwezaje kuleta sms za CHANGIA CCM?
     
  7. sholwe

    sholwe Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie hawanipati, nime-bar sms na call zote ambazo sijasevu kwenye phonebook, ila zinakera mkuu!!
     
  8. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndo information technolgy kaka
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kweli biashara matangazo ila hili limevuka mipaka
     
  10. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Duh! kwa mtaji huu tumekwisha...
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umesahau kuwa "the most corrupted human race" ni wahindi?:redfaces:
     
  12. S

    Samuel A K Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani wahindi pia tumo humu, lakin uzuri si wote corrupted
     
  13. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mimi siono tatizo lolote walete tu hayo matangazo yao kama huduma zao zikiwa reasonable nitawaunga mkono na kuachana na wale wanaojifanya kututoza hadi gharama za huduma kwa mteja na zile za kuhamisha salio. Come on Airtel am also waitiing to receive that message.
     
Loading...