Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa ndani ya Kiteto MANYARA jana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 2, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mgombea urais wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk.Willibroad Slaa, akihutubia mkutano wa hadhara wa kampeni mjini Kibaya katika jimbo la Kiteto mkoani Manyara jana.

    Alisema, akichaguliwa kuwa Rais, Serikali yake itapunguza Kodi ya Ongezeko la Thamani (VAT) katika vifaa vya ujenzi hasa vinavyotengenezwa nchini, kama vile saruji, ili kuwezesha masikini kujenga nyumba bora.

    Link hii ni wakati akiwa Mtera juzi

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Gud Dr. Endelea kuchana mbuga. Mimi kila unaloahidi najua una uwezo nalo, na utatimiza si kama hawa huyu Vuvuzela anayetuahidi wakati hata ahadi za zamani bado hajazitimiza.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    ok tuko pamoja naye.............pamoja tutashinda!
     
  4. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Tafadhari wana JF mlioko kwenye msafara wa Dr. Slaa tuleteeni picha za mikutano yake hapa jamvini, coverage ya mikutano yake kwenye TV na magazeti ni ndogo sana pengine kuna mkono wa mafisadi.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wanahoji izo ahadi zitatekeleka?
    Huwa nawakwa na hasira kujibu maswali kama hayo Tz na utajiri wote huu kuanzia madini,mbuga mabonde mtu anadiriki kuuliza hayo.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuwadi ni mmoja wapo wewe!

    [​IMG]
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sizani kama wewe unakili timamu sorry kwa kukutukana but we zuzu!
    JK mtakatifu!??? we kweli mse..........!!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mzee mimi nimefunga situmii pombe tafadhali!

    [​IMG]
     
  11. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,737
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Duh! Msukule huu kiboko. Na wewe utasema upo kwenye swaumu?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Na Hidaya Kivatwa

    Mkazi wa Kimara Abduswamadu Shabani (25), mwalimu wa shule ya kiislamu (madrasa) ya king'ong'o amefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi wilayani Kinondoni kwa tuhuma za kumbaka mwanafunzi wake.

    Awali alidaiwa kuwa Agosti 26, mwaka huu huko Kimara King'ong'o alimbaka mtoto ambaye jina limehifadhiwa.

    Hati ya mashtaka ilieleza kuwa mtuhumiwa alitenda kitendo hicho wakati wa muda wa mapumziko, naye alitumia muda huo kumuita mtoto huyo na kumuingiza katika kibanda chake cha biashara na kuanza kumbaka na alipomaliza alimpa ubuyu na baada ya hapo alirudi darasani na kuwaruhusu wanafunzi waende nyumbani.

    Mshtakiwa alikana shtaka hilo na yupo ndani kwa kukosa wadhamini hadi hapo kesi itakapotajwa tena Septemba 14, mwaka huu.

    Source: Mwananchi
     
  13. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,737
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Hatuwezi kuunga mkono chama kinachoongozwa na mwenye kifafa, huku wafuasi wake ni vibwengo na misukule.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Aiseeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  15. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,315
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kwani hao hawajaisoma ripoti ya CAG juu ya bajeti ya Tz kwa mwaka wa fedha uloishia juni 30, 2010?
     
  16. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,737
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    ....Mara chali!
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    wewe no unaona hazitewkelezeki ila ahadi ya kununua babaj 400 nchi nzima zinatekeleza
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ANTIBAYOTIKI
    [​IMG] Senior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date Tue Aug 2010
    Posts 64
    Thanks : 1
    Thanked 5 Times in 3 Posts
    Rep Pow
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .....hapa kazi ipo bongo...duuuh!
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    chadema iko juu sana
    mwaka huu mtakoma nyie wezi wa mali za umma
     
Loading...