Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

slaa aongea na manavyuo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpenda CHADEMA, Jun 25, 2011.

  1. m

    mpenda CHADEMA New Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatimaye Dr slaa aongea na wanavyuo hasa DUCE.alzungunzia hasa taifa atakulokuja kuliongza lnaitaji crititical thinker wnackilza k2 na kukifanyia utifiti na co kupelekwa kma chuo kikuu cha udom.Pia DR slaa amesema wazir Ngeleja ajiuzur kw wazara kushndwa kukomasha mgao ambao unafanya nch kuwa uchmi mbovu na kusabsa wnanch kupata hasara.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa hata Dr (Phd) akipumua tutaambiwa. Kazi ya siasa ni kuongea na kukutana na watu sasa humu mbona kunageuka kama news letter ya Chadema tena ambayo haichagui habari za kutuambia. These trivialities must not be given a chance to last.
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    should not be given chance to you and fellow country haters. We need corruption free generation. Whoever buids that we shall acknowlege. Congrats dr Slaa. If nominated by cdm 2015 count my vote dr slaa.
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbona mkwele akibembea Jamaica tunaonyeshwa na picha?
     
  5. f

    fazili JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    we ni moja ya watu wasiotakia mema nchii hii na tuna watu kadhaa kama wewe ndio maana nchii hii inakuwa ngumu kuendelea
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukitaka uzomewe, mseme Dr. Slaa vibaya! Usimtazame Dr. Slaa kama mwana CHADEMA bali kama Mtanzania anayeipenda nchi yake kwa dhati! Pole!
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulitaka tumuweke nani? mjomba wako au? kila mtu ana haki huku we vp?
     
  8. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr slaa mioyoni mwetu,kikwete mabangoni.nchi haina rais.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Dogo, Sema a loser Dk Slaa, moyoni kwangu si mioyoni mwetu! Unaleta maneno ya Kitchen Party hapa
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    I like your comment man!! Kuna mtu aliwahi kusema hakuna nchi rahisi kuongoza kama Tanzania. Akaenda mbali zaidi na kusema hata akiwekwa ng'ombe kuongoza, nchi itakwenda tu. Maana atakuwa akipiga kelele "moooooo" walinzi wake wanatafsiri kwa kadri wanavyojua wao na kutoa maagizo ya utekelezaji. Kikwete ni kama kivuli tu pale ikulu, ni sawa na tusingekuwa na rais tu, maana uwepo wake ni mzigo kwa taifa. Anatuongezea gharama za magari ya misafara yake na nauli za kulipia ndege anapokwenda nje ya nchi.
     
  11. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Majitu mengine bana! The fact kuwa yamepewa nafasi kuandika basi yanaandika utumbo tu. JF ni jukwaa lahabari na siasa na mambo mengi tu. Kama hupendi politics ingia kwenye issues zingine, nafasi za kazi, tenda etc. Ukibofya habari za siasa this is what you will get. Sasa huna haja ya kulalamika.
     
  12. Jean chill

    Jean chill Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Go to HELL
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    go slaa go my heart president....
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu ndo muarobaini wa matatizo ya watanzania. Mkwer badala ya kuwasaidia wa-tz yeye ni kuchekacheka na kusafiri nje
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    wewe nungayembe hujawahi fanyiwa kitchen paty, maneno ya k/paty umeyajuaje? kapige mswaki urudi jamvini.
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ameshajitundika mwenyewe, Duhh bomu kweli huyu aliyeanzisha hii thread. Dk Slaa ni mtanzania ati.
     
  17. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya maoni yaheshimiwa kwa kuwa kila mtanzania ana uhuru wa kutoa mawazo yake soma katiba
     
Loading...