Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa anasema.....!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, May 26, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    "Kama tunalipa
    wabunge sitting
    allowances, basi tulipe
    walimu standing
    allowance, polisi
    standing allowance!"- Dr.Slaa
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    ccm kupitia JK alisema pale diamond siku anahutubia wazee wa dar-sizihitaji hizo kura zenu(waalimu,mapolisi,manesi) kura zenu ni kama 400,000 tuu!!!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anawakumbuka walivyomkurupuwa alipojificha kwenye maspika?
     
  4. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha hao polisi na walimu ndio walimkurupua au? Kisa nini hadi walimkurupusha?. Naamini Polisi wanaweza kufanya kitu chochote wanachoamliwa na CCM kufanya bila ya kujali madhara yake ya baadae kutokana na mfumo wenyewe wa utawala wa kuilinda CCM na serikali yake ya kifalme huku serikali ikinufaika na uelewa mdogo wa Polisi ambao wengi kuwa vilaza waliofeli masomo shuleni na kuamua kukimbilia katika kazi hiyo, wanaogopa wasipotekeleza matakwa ya Magamba wakiachishwa kazi hakuna pa kukimbilia mtaani na failures zao.
     
  5. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nahisi JK alitamuka bila kufiki kuwa hao walimu na mapolisi ni watanzania ambao kwenye uchanguzi wataongeza kura!
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Walipomkurupuwa ilikuwa wanaiga zile harakati za Egypt umesahau? au anakumbuka walipomtoa damu (or was it tomato sauce) mchumba bila kubaki na kovu wala jeraha? maigizo mengine yanakuwa "live". Kwi kwi kwi teh teh teh !
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    JK anapeta mwaka wa saba sasa! unafikiri atagombea tena? sheria haimruhusu.

    Kuna kila dalili ya kuchelewa kwa katiba mpya hivyo kuna uwezekano ifikapo 2015 muda wa kupiga kura ukasogezwa mbele kwa mwaka mmoja na kumfanya Kikwete apete tena kwa mwaka zaidi. Ukiwa hai utanikumbuka.

    Naomba katiba mpya imruhusu kubaki madarakani kwa miaka 10 mingine.
     
  8. M

    MSOFFE JR Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ribosome
    inaelekea unamkubali sana JK unaweza kueleza amefanya nini hadi aongezewe muda.
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mr.PUMBAMAN
     
  10. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwa mchakato huu kufikia 2015 haiwizekani JK kuongezewa Mwaka uonikama ndoto.acha pumba Ribosome.
     
  11. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo la binadamu wote tuna hofu sana ya mabadiliko.
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hii ni Old School Bana!!
     
Loading...