Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta/Mwakyembe mashujaa kwenye hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UramboTabora, Feb 7, 2011.

  1. UramboTabora

    UramboTabora Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hili ninaimani kila mtanzania analijua ni viongozi wawili tu katika serikali ya jk waliogoma na kubishia malipo ya dowans na wakiwa kwenye ya baraza la mawaziri la sasa ambapo mwanzo walisemwa saana na viongozi wengine. haya sasa mme yaona kwa msimamo wao mpaka jk anaibuka nakuyakataa malipo hayo bila hao viongozi hao wawili inawezekana mida hii li cheki lingekua limeshatoka, ama amna semaje wezangu wana JF ? hapo chini ni maelezo ya raisi kuhusu sakata hilo JK aunga mkono Dowans isilipwe
     
  2. n

    nyantella JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kama ni mashujaa kama unavyowaita, si wahamie upinzani ili wakafanye upinzani wa kweli? wanacho taka ni cheap popularity period!
     
  3. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nyantella usikurupuke ndugu yangu haimaanishi wao kuwepo ndani ya chama na serikali wanastahili kukubali kila ujinga wa wenzao na haimaanishi kuwa upinzani ndio unakataa kila kitu. Still Mwakyembe and Sitta they deserve kuitwa mashujaa kwa sasa na hapa walipotufungua macho na wanastahili kubaki huko kuwakemea la sivyo nchi inaweza kupelekwa pabaya
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mi siamini

    katika Baraza lote watu wawili tu ndo wazalendo?

    Hii Nchi Imepoteza Dira
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :first: CHADEMA, ndio maana JK juzi hutuba yake ilijaa vijembe na kebehi kwa upinzani, inani kumbusha enzi zile za hadija kopa na wenzake yaani MIPASHO.
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawana lolote, kama kweli ni mashujaa, wasiume na kupuliza; mashujaa ni wananchi waliowachagua kwani ndio wenye msimamo, mfano mwakyembe anafahamu wakti wa kmpeni wtu walimwmbia tunakuchgu kwa sabbu gani.
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa ni mashujaa wachezaji riserve mashujaa wa ukweli kikosi cha kwanza 11 ndani wanaongozwa na dr slaa na zito kabwe
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    This is intellectual myopism.
    No further comment is worth this space!
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa hili zitto hapana
     
  10. n

    nyantella JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa Mwakyembe sijui ila huyo Mr. 6 wako ana kashfa (zikiwemo za kweli za ukware ofisini), kutoa risit fake za dawa more than 4M ukitaka zaidi tafuta jamaa yako anayefanyakazi bunge! yule jamaa ni mfujaji hatari wa pesa za umma. kajaa upepo kupewa wizara ambayo haina mafungu. ukiona anapiga kelele sababu ni hiyo.. call it anything but that is the fact.
     
  11. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    for sure katika hili hao waheshimiwa wamepambana!!!!
     
  12. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,858
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180

    Wewe hiyo cheap popularity yako iko wapi?
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kama kweli Kikwete anapinga malipo ya Dowans, ibadini awaadabishe watu wafuatao kulingana na madarakja yake kama mwenyekiti wa CCM na Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania:

    (a) Mwanasheria Mkuu
    (b) Waziri wa Nishati
    (c) Mjumbe wa CC ya CCM na Mbunge wa Igunga
    (d) Mbunge wa Musoma vijijini
    (e) Chikawe
     
  14. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuache fitina katika mambo ya msingi ya nchi!! Nani waziri aliyethubutu kutamka ukweli hadharani kuwa domani ni matapeli na wasilipwe??? hata Mh. jk aliogopa ingawa anajua ukweli. Pasipo kukomaa kwa no. 6 na mwakye. upepo usingegeuka kwa kasi hivi na hata jk kukiri kutotaka lipa. Achana na BIFU linaloweza kuwepo kwa mtu yeyote, ila kwa hili ni MASHUJAA KWA WATANZANIA, period.
     
  15. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri mheshimiwa Ngeleja anatakiwa atoe tamko lingine kuhusu malipo ya Dowans. The first one is somehow nullified by the president
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    nautilia shaka ushujaa wao,.ndio wanastahili pongezi kwa hili lakini kwa upande mwingine wanajaribu kuutetea uamuzi wao kwa sababu kwa namna moja au nyingine wamo katikati ya hii saga,..mbona hawasemi chochote kuhusu EPA,IPTL,DEEP GREEN,TICTS,na ufisadi mwingine mwingi
     
  17. n

    ngoko JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ohh!!! Kiongozi wetu wa nchi anajitahidi kufuata njia za kina KOPA na Mzee YUSUF, na yawezekana amefuzu na kuwazidi hao tunaodhani wamebobea kwenye hizo anga za mipasho
     
  18. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    upande wa CCM 6&mwakye ni mashujaa wao katika hili,halipingiki. wameonyesha msimamo wao waziwazi.

    Tofauti na m/kiti wao anayetaka kuwa vuguvugu, mi sijamwelewa juzi aliongea nini...sentensi nyiingii kila moja ina maana yake tofauti, ukiitafakari kwa vipande utaona mara anapinga mara anaafiki, mh mwishowe haelewi.
     
Loading...