Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta atoboa siri ya CCJ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mufiyakicheko, Jul 16, 2011.

  1. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sita

    ameereza nijinsi gani wenye pesa ndani ya ccm walivo kuwa wamepania kumtowa ikashindikana kwamaelezo yake anasema vyama vingine vilimshawishi kugombea uraisi bado alibaki imala anashanga kusakamwa

    mimi sihusiki na ccj hao walionifata nyumbani kunitaka nijiunge na vyama yvao leo wananipaka matopo kajifananisha na chuma chapuwa hakuna mwanachama aliye pata misukosuko kama 6 kayaeleza hayo mbeya

    chanzo live G fm mbeya
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona hueleweki? Hiki ulichoandika ni kiswahili au? Unasoma darasa la ngapi?
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hujaeleweka mukubwa!fasihi andishi utata!
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280

    Duh JF siku hizi kuna vituko.
     
  5. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani huyu jamaa yuko mbeya anatujuza yanayotokea kwenye mkutano wa magamba. Please be in context when reading.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280

    Sasa wewe umeelewa nini ?.
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unapopost usitetemeke mkubwa,tulia andika kitu chenye maana siyo unaandika utadhani ni mipasho.rudia tena ulikuwa unamaanisha nini?
     
  8. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mshkaji umeandika kisukuma, maana hivyo vishindo!!!!! sijakupata.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kama huelewi potezea acha wanaoelewa!
     
  10. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikupacho raha na uchungu kitakupa , atukuelewi point yako
    kwani huyu sita wa ccj wako wapi au wanajisafisha , nimesikia wanakuja
    mbeya lile kundi lote la CCJ NAPE, MAKIEMBE, SITA ,OLE SENDEKA.
    ANNA KILANGO HAO NDIYO WAANZILISHI CCJ WAPO MBEYA TAYARI?????????
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Heri mimi sijasema!
     
  12. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kaka endelea kunipasha,mimi nimekuelewa.
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mimi nilichoelewa ni kuwa leo mkutano wa CCJ uliofanyika Mbeya umefana sana maana karibu viongozi wakuu wote wa CCJ walikuwepo
    Sitta
    Nape
    Mwakyembe
    Mama Kilango alikuwepo ila sina uhakika kama Malecela alikuwepo au aliwakilishwa na mrs
    Kingine nilichoelewa ni kwa Sitta badala ya kueleza sera za CCM anaeleza mambo ya CCJ
    hongera sana viongozi wa chama kipya
     
  14. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jf samahani kama sijasomeka tarifa nilizopata watu wamekusanywa wajumbe 2 kira mtaa mbeya na wiraya zote wamelipiwa nauli na msosi mimi nipo kwenye gali g fm imeacha kusikika
     
  15. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kwa mwendo huu hata mimi nitakuwa mufiyakicheko, na naomba utuhabarishe hiyo sili inakuwakuwaje?
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Umesomeka vizuri tu wanaojifanya kutokuelewa ndio habari imewaingia kisawasawa wanakusumbua hao tunawajua.
    wewe endelea kumwaga mambo kama kuna mtu hajui maana na tofauti ya sili na siri aache kusoma.
     
  17. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijabahatika kwenda shule ila uliye enda shule inaonekana akili yako haina akili nenda jukwa la ruhga
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Hii thread imenichekesha sana. Mufiyakicheko na walio comment mie hoi, mbavu sina.
     
  19. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi haya maneno ameereza,sili,atobowa maana yake nini.Ndugu zangu haya mambo mengine yanakera sana.Mtu uko JF siri unaiita sili.Noma sana.Sili ni neno lenye maana tofauti kabisa.Jitahidini basi msiabishe JF.Watanzania kweli tu viazi kiasi hicho,hapana, siamini.
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu pia nimecheka sana,any way lakn mchizi anaeleweka vzr haswa kama mtu unasoma post za wengine kwa usahihi.
     
Loading...