Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta amwaga radhi TBC1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Mar 27, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Wana JF fuatilieni taarifa ya habari.

    ---------

    Amesema ataendelea kupambana na ufisadi pamoja na nchi kuwa na rasilimali za kutosha wananchi bado ni masikini- inakuaje watu 43mil wanatikiswa na watu hawazidi 10 HAPA TANZANIA ANASEMA MWAKA 2011 ndiyo mwisho wao! Amewataka wananchi wasikubali
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    tujuze mkuu,kulikoni?
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    make it live mkuu,wengine tupo mbali kwa sasa
     
  4. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    anawajibu UVCCM?
     
  5. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Amesema ataendelea kupambana na mafisad hadi kieleweke. kawataka wananchi kuwakataa viongozi wabinafsi wanaojirimbikizia mali.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    dowans wamefanya kazi yao..kwani kasema je..karudisha kadi?
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Amesema ataendelea kupambana na ufisadi pamoja na nchi kuwa na rasilimali za kutosha wananchi bado ni masikini- inakuaje watu 43mil wanatikiswa na watu hawazidi 10 HAPA TANZANIA ANASEMA MWAKA 2011 ndiyo mwisho wao!Wananchi tusikubali
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    viongozi wabinafsi wachache wanajilimbikizia mali. UVCCM tabora wamekana yaliosemwa na mkuu wa mkoa
     
  9. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kasema Tz tuko 43mil, lakn kuna watu kama 10 hivi wanatikisa nchi, huo ni ubinafsi mkubwa kabs
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    hivi unaweza kuiona pepo bila kifo? Saa ya ukombozi ni sasa!
     
  11. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Safi napenda anavyojinadi, ila kama ana nia ya dhati.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Toka huko baba Sitta njoo tupambane nao........
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Dr wa ukweli tunakusikiliza wewe sema neno tu!
     
  14. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kumekucha CCM pangala pan panka paraba pa pang hakieleweki mmekiona wadau UVCCM Moshi walichoazimia? UVCCM uongozi wa juu waachie ngazi haya na wa Tabora nako kumekucha gawanyika gawanyika Dah sipati picha CCM
     
  15. i

    ibange JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nadhani sitta ni mzalendo ila yupo in a wrong party. ccm hawawapendi watu wakweli. anafaa aje chadema tupambane na ccm
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    avatar yako inatia kichefuchefu
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Sitta abaki huko huko ili wapigwe staili inayoitwa nje ndani!
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    he!

    huyu mchungaji wasapila mbona amevaa shati la ccm?

    source: ITV
     
  19. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Kwesha habari yake!
     
  20. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ng'wanangwa tafuta jukwaa halisi...

    Sita abaki CCM mpaka wakati muafaka, unajuaje ataleta mabadiliko akiwa ndani ya CCM? Hatakama ana mpango wa kuhama abaki huko ili asome ramani zote akija kuobuka kuwashambulia anakua na uhakika wa data na hali halisi
     
Loading...