Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta akata tamaa mbio za urais 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naninibaraka, Oct 28, 2011.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi karibuni akizungumza ITV mh.sitta alionglea swala la urais 2015 na kusema hana mpango wa kugombea,kauli hii ya sitta ni kauli ya mtu aliyekata tamaa,kwanza amegundua kuwa ndani ya chama chake hakubaliki,la pili swala la kuasi chama chake na kuanzisha CCJ la tatu wananchi wamemchoka kutokana na kauli zake za uchonganishi,sitta ameona kwenye mbio hizi za urais haziwez amebaki akilalamika kwa kuukosa u speaker,sitta ni mtu wa visasi na kwa kuwa swala la urais limeshampitia pembeni atabaki akichawafua washindaji wake kwenye siasa tusubir tumpe mda tuone
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sawa!Kwa hiyo labda kwa maoni yako nani ambaye hajakata tamaa ya uraisi 2015?Samahani lakini!
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani unadhani kwa kipindi hichi hata kama ana mipango ya kugombea uraisi ata tamka wazi wazi?
     
  4. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Utoaji mada wa aina hii ya kwako, una utata. Msomaji anagundua kwamba wewe ni mtu wa kampeni badala ya kuleta arguments. Unaandika hisia zako kana kwamba kakuthibitishia.

    Binafsi Sitta si mtu anayefaa kuwa rais. Nina sababu zangu lakini pia wamo akina Membe, Lowasa, Pinda, nk. Ni wengi hawafai kuwa viongozi wa nchi hii. Sasa siyo suala la huyu kakata tamaa au yule hakati tamaa. Ni suala lao wewe utueleze nani anafaa na sababu zako. ndo tutajua udhaifu wa maoni yako
    Achana na kapeni JF.
     
  5. K

    Kiganda Senior Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaonyesha wewe ni fisadi kama sijakosea. Mara kwa mara Mh. Sitta amekuwa akipingana na mafisadi na amekuwa na msimamo thabiti juu ya hilo na huwez Kumbeza wazi wazi ndan ya JF eti hakubaliki! Kumbe bora kumfadhili mbuzi maana utamla mchuz binadamu wana maudhi.
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Sitta anaijua ccm sana hiyo ni strategy yake ya kutaka kupunguza mashambulizi dhidi yake ; ccm wanatabia ya kimafia ambayowanaifuata nayo ni kwamba yule anayetangaza wazi wazi kuwa anautaka urais ajue lazima kwavyo vyote vile watamuangamiza.!! CCM ni chama cha MAJAHILI.
     
  7. k

    kuzou JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    babu wanini,badala ya maendeleo watuanzishia mambo ya nyuma.hawa wazee wenye visasi vyao hawatufai tunayaka mtu mpya
     
  8. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Anajua hafai, ndo maana anajiengua, kiongozi gani uko ndani ya serikali unaipinga serikali, uko ndani ya chama unaanzisha chama. kigeugeu huyo, kama kweli anapingana kwa dhati na ni mwanasheria si anatakiwa ajiuzulu? au kwake collective responsibilty inamaanisha nini.
     
  9. m

    mharakati JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hili ndiyo tatizo la wanacahadema wanapenda sana kushutumu na kushangaa wakiona watu wa CCM wanajibishana ndani ya chama, kwani CDM hamna demokrasia anayosema Mbowe na baba mkwe wake ni MWISHO hamna cha kujibu wala kuuliza... hii kweli shida
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaweza kututajia hao "washindani" wake??????
     
  11. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna Ufisadi Sita Anaopigania zaidi ya Kusukumwa na Ubinafsi!Anataka awe yeye tu lakini hukuna anachoweza!
    Hana sifa ya kufanikisha mambo ya msingi zaidi ya kutaka aonekane anapigana kumbe anajipigania!
    Bora akae Kando!
    Magufuli ndie wa Kumuwazia kama atapenda Urais!kwani hata sasa hapti nafasi inayostahili zaidi ya vikwazo ktk utekelezaji
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sitta hakuwahi kusema atagombea Urais ila wazushi ndiyo walikisia hivyo

    hata hivyo hafai kwani Alianzisha chama akiwa mwanachama
    anapingana na serikali yake akiwa ni mwiongoni mwa viongozi wa serikali hiyohiyo
    hata sisi anaweza kuja kutugeuka baadaye Tumsubiri EL tu if it is necessary tha presedaa to come from Sisyem
     
  13. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mbona hata EL amesema kwenye mkutano wake wa kujisafisha ni mapema mno kusema atagombea au hatogombea,so even sitta ni mapema mno kusema atagombea so stil muda upo from today mpaka 2015 mbali mno,au kaka form za kugombea urais zimeshotoka?
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna hata wakati mmoja ambao Sitta amewahi kutangaza nia na juhudi zake za kupambana na majahili wanaohujumu rasilimali ilikuwa na nia ya kusaidia kutokomeza vitendo hivyo. Mafisadi wengi walidhani kwamba hiyo ingekuwa ni janja ya kujaribu kumuondolea sifa Mzee Sitta sasa bahati nzuri amewapasha wazi kwamba juhudi zake hazina nia ya kufika ikulu kama ambavyo wao wangefikiria. Mzee Sitaa endelea hivyo hivyo kuwanyima oxygen kwenye chumba mpaka nchi hii ikombolewe.
     
  15. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    absolutely not
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mzee SIX ni mnafiki.................FULL STOP.
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    anazuga tu anataka sana ila anavuta pumzi,6,Lowassa,Slaa. Hatuwataki kwenye kugombania urais. Nalog off
     
  18. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muda ukifika utasiki Nimetumwa na wazee kuchukua fomu mimi binafsi yangu nilikuwa sitaki na nilishasema hivyo KUDADEKI wazee wamesema hamtumi myu tena wanaenda bungeni wenyewe kama kundi maalum. hahahaha mbona kazi ipo 2015
     
  19. M

    MZOMOZI Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usimsemee mtu kwani nani mpaka sasa kasema atawania urais mwaka huo.
     
  20. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
Loading...