Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitakua mmoja wao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Negotiator, Sep 29, 2010.

  1. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itakapofika October 31 mimi na familia yangu na jamaa zangu wa karibu hatutakua mmoja wa;
    • wale watakaopigia kura wala kuunga mkono chama kilekile kinachokumbatia ufisadi.
    • wale watakounga mkono wadogo zetu ndugu na jamaa kendelea kununua elimu kama bidhaa kutoka shule za serikali
    • wale watakao unga mkono serikali iliyoshindwa kujenga uchumi imara na kulinda thamani ya shillingi yetu
    • wale watakaomtukuza mgombea aliyedharau wafanyakazi, kuwabeza watoto wanaopata mimba wakiwa mashuleni na kunyanyapaa wenye VVU
    • wale watakaoendeleza serikali iliyopelekea upatikanaji duni wa huduma za afya
    • wale watakaoirejesha madarakani serikali iliyokubuhu katika matumizi holela ya kodi za wavujajasho wazalendo
    • watakao ipa ushindi serikali ile ile isiyoheshimu katiba na sheria za nchi
    • watakao ipa mwanya serikali isiyoheshimu uhuru wa vyombo vya habari
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekusikia, nimeshawishika.
     
Loading...