Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaingilia uhuru wa mahakama-kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, May 3, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa JK alitupiga wananchi kijembe kwamba ni wasahaulifu sana,basi ni vyema tukajikumbusha waraka huu na kulinganisha na mwenendo wa kesi mbalimbali za ubunge nchini.

     
Loading...