Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sitafuti

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jestina, Dec 8, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mchumba ila nashangaa nashinda jukwaa la love conect,kuangalia whats new....au niko kwenye denial nahitaji mwenza eti???

    humu kuna wazungu????


    LOLS.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Unatafuta indirectly kama utawala wa waingereza enzi zile. Halafu habari njema kwako ni kwamba mi ni mzungu.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama wewe hujielewi sisi ndio tutakaokuelewa?
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Usijali binti, weka CV yako tu mambo yatajipa!!
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kumbe kuna hata hii imo, we ni noma. Nasikia mwanamke asipotokewa na msela kama mwezi mzima huwa akili inakosa akili na anaweza ambia hata mti nakupenda.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    njoo nikupeleke vakesheni mtoto, achana na kokoo wa kizungu.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huku kuna wazungu ila hawana hela za vekesheni.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    good news,i hope PM yako inafanya kazi na haijajaa?lol,na pia bankstatement yako imenona....vekesheni hapa inahusu...lol
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nishakuzoea,unajibugi kwa jeuri....sijui kwa nini?
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hivi kongosho wewe ni mwanaume au mwanamke?lol,nimeshindwa kukusoma kabisa...lol
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mie ni mmoja wa hao watu aiseee....lol humu nikikosa PM najisikia uchizi fulani lol
     
  12. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naona wanawake wiki yenu hii! kwenye matangazo! make unatangaza tenda indirect wewe!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mimi huwa nanunua viatu wakati sitafuti viatu
    wapo watu hununua nguo wakati hawahitaji nguo....

    inaitwa temptation.....ndio maana watu wanaambiwa kuwa wasiende 'madukani kufanya window shopping'
    kama kweli bajeti zao haziruhusu......sababu unaweza kuwa tempted kununua kitu hata kama hukihitaji

    unaweza kuwa na mtu ukaona 'mtu better' na ukatamani kuanzisha mahusiano....
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    mzungu bila vekesheni ni sawa na chai bila sukari lol
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pesa ipo bana!! Rejao hashindwi kitu
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    didi yu sei muzungu, ai ken teki yu tu livu wis mi in Yurop, ai kem from ze grit yugoslavia..! Bati ai donti spiki hakuna matata langweji
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    we sijui ni mtabiri, au umerithishwa na shehe yh.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu ni mjeuri. . . . ?
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mnh huko si ndio kulikuwa sijui na vita gani,na mabomu ya ardhini...siji but thanks lol
     
  20. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    okay.good for ya..
     
Loading...