Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi tuendelee kuuchapa usingizi na kuogopa kuruhusu mambo mengi katika EAC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MduduWashawasha, May 30, 2012.

  1. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Future of Nairobi


    Siui tunashindwa nini kutumia Reli ya Posta - Ubungo mapaka Wazo Hill (Ramani zipo tu walioenga kwenye proposed railway si wavunjiwe tu nyumba !!),Reli ya Posta Mpaka Pugu kupunguza kero za fleni dar.

    Hivi ukinunua mtambo wa kumonitor mawasiliano yote ya simu TZ na useme utachaji kodi ya Sh 1 kwa kila Mesei inayotumwa na Shs 3 kwa kila simu inayopigwa kwa dk kwa mwaka utapata zaidi ya Trillioni 18.AMIN NAWAAMBIA UKICHANGANYA NA BAHARI NA MADINI NA GESI TU nchi hii inajitegemea kwa kila kitu bila kupigia goti wazungu.Barabara , Reli, Ndege , Hospitali ,Shule vyote vitakuwa safi.inaudhi mpaka basi
     
Loading...