Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya Ulaya kupendekeza mamiss kuwa potable kumbe ni ile tabii yao ya bwana harusi kumbeba...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by harakat, Nov 11, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kumbe enzi za nyuma inasadikika mfalme alioa binti kibonge wakati wa picha
    kumbeba ikawa kazi kubwa ya kuchosha na ya nguvu sasa hawa jamaa
    wakaanzisha mfumo maalum kwamba wadada wawe vipotable na ndio hapo
    ilipoanzia suala la mamisi

    Sisi huku ingetakiwa tuwe na miss bantu sasa tumejipotosha na tukaanza
    tukawaiga wao sijui itakuaje hapo...nakosa binti aliyejaza kama Mnyakyusa hivi
    yaani aliyeshiba umbo nane ya ukweli sio mchina.......ohhhhhhhhhhhhhhhhhhhh.
     
  2. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi Harakat, uko usingizini? mbona unaleta issues za chit chat kwenye siasa bana, angalia uko kwenye jukwaa gani before you post your thread
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    kidumu chama cha mapinduzi
     
Loading...