Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya Miujiza ya Mchungaji toka Uganda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dar_Millionaire, Oct 7, 2008.

  1. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2008
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii habari si ngeni hapa JF



    .
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu invisible, nahisi forumn ya dini imekubwa na mafuriko hasa siku ya leo. nasema hivi kutokana hoja za jukwaa hilo kuvamia majukwaa mengine, mfano thread hii na ile ya Tanzania inadini. Thread hii kama ilivyo, iliwekwa kwenye jukwaa la dini kipindi kile lipo wazi kwa kila mtu.

    Napenda kuwashauri wana JF kuachana na masuala ya migawanyiko ya kidini, inasikitisha sana. Imefikia sasa hata tunapojadili hoja ya vifo Tabora na NSSF tunakuwa katika beleko za kidini. masikini sisi
     
Loading...