Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi kuwaita wanafiki we utawaitaje??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 2, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    NIMESOMA BLOG MOJA HAWA WATU WANAJIITA SAIDIA SOMALIA NIMEBAHATIKA KUFANYA KAZI ZANGU NYINGI VIJIJINI WAPENDWA
    LABDA NISIENDE MBALI KUNA VIJIJI VIKO PEMBEN YA BAGAMOYO NA VINGINE NDANI YA BAGAMOYO. MSIONE RAIS WENU ANATUA NA MISAFARA YA MAGARI 20 ZILE NI LAANA.

    NENDEN MKAONE WATU WALIVYOCHOKA WENGINE WANAFIA NYUMBA KUKOSA MLO KWA KUUMWA LEO WANAINUKA HAWA MATAPELI SIJUI NIWAITE WANAFIKI. KUNA MH PEMBENI JE NI VIJIJI VINGAPI WANAKUFA NA NJAA.???

    NANI ASIEJUA VILE VIJIJI KULE ARUSHA LOLIONDO WALIOONYESHA NGOMBE ZINAKUFA KWA KUKOSA CHAKULA HUKU WATU WAKIWA MAJUMBANI TAABANI WALIME WAPI, WAPATE CHAKULA WAPI, MAJANI YA MAHINDI YAMEWAKA KAMA AWAKO DUNIANI.

    WAKAONYESHA MBEYA KWENYE TELEVISION YA MH MMOJA NAMWONA HAPO HAKUNA MPAKA LEO ALIEENDA KUSAIDIA KATI YA HAWA WANAFIKI.

    ILA WAKITOA MILLION 400 KWA SACCOS AAAH UTAWASIKIA NA JIULIZA MPAKA MKAJIKOMBE SOMALIA MMEANGALIA KWENU KUKO SALAMA???JE WEWE UTAWAITAJE HAWA

    [​IMG]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kaka Pdidy yale mambo ya boliti na kibanzi cha mwenzio ndio yanatumika hapa wao wana boliti somalia kibanzi...
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Hivi inakuwaje ktk maandiko yako huwa hufuatit japo kanuni za kawaida? Kama vile koma, kituo nk?
    Binafsi huwa navutiwa na hoja zako humu jamvini ila hapo tu!
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    We hizo koma, nukta, n.k zitakusaidia nini?
    Mradi topic umeielewa na kama unavyosema hua unazipenda basi changia
     
  5. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenena vema, bora na asikie; asituumize akili kwa kusoma maandishi marefu kama reli bila kituo. Halafu unashangaa nini wao kuisaidia Somalia? Labda hujui hali halisi iliyopo kule; ni critical. Hayo ya hapa kwetu hata serikali yenyewe yaweza tatua, ya Somalia yahitaji msaada wa kila mmoja, pamoja na wewe. Jaribu kuwa na mtazamo mpana; make hata nchi za ulaya kuna maskini hohehahe japo matajiri wa huko hutupatia sisi waafrika misaada. Tafakari kwa kina!

    An individual has not yet started living until he can rise above the narrow confines of his individualistic concerns to broader sense of all humanity.
    Martin Luther King Jr.
     
  6. Window

    Window Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kua sawa au lah, lakini mi nadhani thamani ya msaada ipo palepale. Wameokoa maisha haijalishi ni ya nani, life is life.
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaitwa Pdidy style, ndio iliyompa umaarufu humu jamvini, ukiona maandishi tu huna haja ya kuangalia jina unajuwa tu huyu ni Pdidy.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pdidy, acha roho mbaya Somalia kuna hali mbaya sana wanawake na watoto wanakufa kwa njaa.
    Nchi yako Tanzania mbona kila siku mnasaidiwa usemi kama unafiki, halafu kingine jaribu kuandika vizuri aiwezekani thread yako aina hata koma moja au kituo. zaidi ya halama 6 za kuuliza
     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Msimlahumu sana Pdidy, inategemea anatumia kifaa gani katika kukuletea ujumbe huu, labda aina ya simu yake. maana ingekuwa laptop "it easily to control".
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hujamjuwa Pdidy wewe bado, subili tu utapata burudani mpaka usuuzike, maana kuna wakati utadhani alikuwa anapost kitu huku anakimbilia daladala!!
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    duh hii ni story au treni ya maneno?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Na unalisungumzia je hili la hapa kwetu kufumbiwa macho
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mbona nyie mnaoweka nukta na koma mada zenu hazina mbele wala nyuma?
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    MMEANZA MAJUNGU BADALA YAKUJADILI MADA
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Sasaw ewe hapa ndio umejadili nini? kweli nyani halioni kundule,...........
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    za uzinzi koma wapate wapi weee usijewakumbushia eid warudisinza kufanya Booking
     
  17. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hiyo ndiyo principle ya maisha that ITS easier to find a solution for someone else problem. lakini la kwako inakuwa kitendawili hata kama ndo lile lile ulolipatia ufumbuzi kwa mwenzako. teh
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Mi nimesoma vizuri tu hata sijapata shida, Koma na nukta nilikuwa naweka
    mwenyewe kichwani mwangu. Yameeleweka vizuri sana hata kwa mtu
    ambaye macho yake hayaoni vizuri.
    Tatizo ni mada yenyewe sijamaliza kutafakari hoja.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hapa ni ufinyu wa kufikiria. Wazir mkuu alitangaza vijiji kibao vimekumbwa na njaa, hilo halitugusia, ila somalia limetugusa. Hakuna lolote, kuna harufu ya ufisadi hapa.
     
  20. Nkwesa Makambo

    Nkwesa Makambo JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 4,765
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Vijiji vyetu havijatangazwa CNN jamani,Vitangazeni mwone kama kamati haitaundwa.
     
Loading...