Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sioi wa CCM kumshinda Nassari wa CHADEMA kwa tofauti ndogo sana ya kura

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by President Elect, Mar 31, 2012.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa jinsi karata zinavyochangwa na timu za kampeni kwa pande zote mbili, ni dhahiri kuwa Sioi wa CCM ataibuka mshindi kwa tofauti ndogo sana ya kura.

    Laiti kama CHADEMA wangekuwa makini zaidi, na pia kama wasingepoteza 'concentration' kwa kauli ya Zitto kutamani urais 2015, mambo yangeweza kuwa tofauti.

    Anyway, ushindi kwa Sioi wa CCM ni ushindi tu, hata kama itakuwa ni kwa kumzidi mpinzani wake kwa kura kiduuuchu!!
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    shindi kiduchu huwa unauma sana.
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yes, you wish .
    magamba msimu huu hamllambi kitu
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uko biased sana. Itolee ufafanuzi yakinifu hoja yako otherwise wewe ni kupe mwandamizi.
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ushindi kwa sioi upo wazi kabisa .
     
  6. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama uchaguzi ukiwa wa huru na haki Nassari atashinda kwa zidi ya tofauti ya asilimia 8. Hii ni kwa tathimini niliyoifanya kwenye vijiji 38 vya arumeru mashariki
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,449
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Nassari lazima aingie mjengoni.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa sera hizi mlizomwagwa Arumeru mtaaibika sana,

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee????????????????????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  9. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa tathimini zetu za ndani,ni kwamba SIOI atashinda kwa asilimia zinazozidi 60! tunakubali cdm wametupa changamoto kadhaa ila mwisho wa siku ccm lazima waibuke washindi
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
  11. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    @the Flamboyant, hoja yangu iko wazi kabisa na kama unafuatilia kampeni vizuri utakubaliana nami. Wapiga kura ndio wenye utashi wa kuamua, mwanzoni kuna wengi kati yao walikuwa na kinyongo 'why Sioi' ila hao wamebadilishwa upepo na kampeni za CCM. Kundi hilo dogo la wapiga kura wasio wa mlengo wa kulia wameona mwanga kwamba Sioi atapata sapoti ya uongozi wa Serikali kuu na hivyo kutatua matatizo sugu hasa ardhi, maji na afya.

    Masaa 72 yajayo yatathibitisha hoja hii. Rejea mchango wangu katika uchaguzi mdogo uliopita katika jimbo la Igunga. Kwa mantiki hii, kama Mkapa asingerudi tena Arumeru, na kama Lowassa asingepanda jukwaani jana, nisingetoa mwelekeo huu.

    Ushindi wa Sioi upo dhahiri, ila kwa kura kiduuuchu!!!

    Kama ulivyo msemo maarufu wa mtandao wa Vodacom 'kazi ni kwako'!!!

    NB: President Elect, ni muadilifu na hoja zangu haziko biased, siwezi kamwe kuwa kupe wala kunguni au kunguru!!!
     
  12. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I wish so, ila neno 'lazima' mwishowe huwa maafa.

    Tuepuke neno 'lazima' tudumishe demokrasia!!
     
  13. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Nape hajitosi hapa kuizungumzia issue ya "ushindi" wa ccm huko Arumeru? Maana naona wenyewe wameshakata tamaa yamebaki makapi tu yanatuchafulia hewa humu JF!
     
  14. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I'll challenge you in the next 72hrs.

    You know the truth, Nape knows the truth, and I know the truth. The CCM candidate , Sioi will emerge the winner by a very narrow margin!!
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, umetoa tathmini ya upande mmoja unaoonyesha CCM watashinda lakini kwanini isiwe kwa CDM?
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ngoja uchaguzi umalizike tupata vitu vya maana hapa ndani
     
Loading...