Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sinza kuanza kuwekwa bango ya kutambua maeneo ya wazi leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAZUMILA, Nov 21, 2011.

  1. M

    MAZUMILA Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kata ya sinza leo mabango ya kutangaza maeneo ya wazi yamewekwa barabara ya lion sinza kwa mjibu wa diwani wa sinza renatus pamba CDM amesema kuwa wataweka mabango maeneo yawazi yaliyovamiwa yasiyopungua mia moja na amewataka watu wote waliovamia waanze kuondoka maeneo ya wazi
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yule Mwakilinga Abdalla aliye na nyumba tatu maeneo ya wazi nadhani sasa atavuna alichopanda
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    safi sana nami nitaweka huku boko na bunju, tunayapata wapi tuyachukue
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu mabango yakishawekwa?
     
  5. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Asisahau maeneo yote ya sinza ambayo ccm wameyapola eneo la shule ya chekechea sinza kijiweni , eneo la mpira wa miguu small boys, eneo la ccm kata sinza palestina, maeneo yote yaliyokuwa na mabomba ya serikari ambayo yamechukuliwa karibu yote na wajanja wachache na viwanja vyote vya michezo ya watoto .KWA UFUPI AWEKE MASTER PLAN ALIYOWEKA BRYSON WAZIRI MZUNGU
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi juhudi hizo za diwani bila kushirikisha mamlaka husika siyo kutwanga maji kwenye kinu?
     
Loading...