Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Single n Searching: HERE IS WHERE LOVERS MEET!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pasco_jr_ngumi, Feb 4, 2011.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    S/M MBUYUNI,
    KCU KISHUMUNDU
    P.O.Box 2000,
    URU.

    Halow,

    Pokea salamu nyingi. Utakapo kujua hali yangu ni nzuri wa afya. Wasiwas ni wewe uliye mbali na upeo wa macho yangu.

    Madhumuni ya kukuandikia barua hii ni kukujulisha kuwa nakupenda sana. Mwenzako kulala silali, ndoto haziishi. Nikinywa maji nakuona kwenye glass. Tafadhali,najisikia vibaya kama ukinikatilia. Nitakunywa sumu kwa ajili yako.

    Nasubiri kwa mashamsham majibu ya barua hii.
    Ni mimi
    Pasco Jr.
    2/2/1996
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kheee!
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    :clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    mmmh,makubwa haya
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Vipi umeipulizia na ka-Yolanda kidogo!
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Daaa umenikumbusha mbali, ngoja na mi nimwandikie mtu fulani hivi barua ya zaman.
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    no unaweka YU,afu chini unamalizia kwa kuchora makopa kopa lol:laugh::laugh:
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Afu chora mkuki na moyo!!!
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nina barua moja hivi niliiandika mwaka 1991 wakat huo hata 18 bado sijafika, eti nilikuwa najifunza kuandika love letter
    Enzi hizo kuna gazeti lilikuwa linaitwa MFANYAKAZI nikawa naibia maneno fulani ndani yake . . . . ngoja nitaipost hapa jamvini one day
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa kama hulali hizo ndoto zinatoka wapi:twitch:???
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yaani halali, na hata akilala anamuota yeye tu . . .lol
     
Loading...