Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Singida Kaskazini tunahitaji mtu "smart", huyu Nyalandu ametuchosha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JF2050, Apr 22, 2012.

  1. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani jitokezeni wanasingida kaskazini mgombee ubunge kwa tiketi ya CHADEMA. Nyalandu hatufai,ni mwizi, mwongo,mzinzi,anayependa kujisifu na kujigamba. Ametoa ahadi nyingi sana jimboni na sidhani kama amewahi kutekeleza hata moja.

    Nitamsaidia mgombea yeyote kwa tiketi ya CDM kujenga hoja sio chini ya 106 wakati wa kampeni zake ili amwondoe huyu baradhuli.

    Vijana wanasema akitokea mtu wa kugombea kupitia tiketi ya CDM wataanza kupiga kampeni hata sasa, yaani wanasema wamechoshwa na huyu Nyang'au na chama chake cha Magamba.

    Lissu tunakuomba utie timu ili kulianzisha hata kama sio jimbo lako maana naelewa wewe ni chachu kubwa sana.

    Mie sitagombea lakini nitatoa msaada wa hali na mali.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    huyu mjinga si alisema eti marekani wanataka awe Rais???ovyo kabisa
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Punguza jazba mkuu...

    Ni kujipanga na kumwondoa huyo sharobaro..
     
  4. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndio hivyo, nina hasira sana kama naruhusiwa naweza kumlima makofi.
     
  5. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Si unaona majigambo yake ya kipuuzi, yeye awe rais wa Marekani? Hili ni teja sasa sio chizi.
     
  6. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45

    Mkuu siasa si matusi wala ugomvi.Siasa ni uwanja wa mapambano ya hoja.
    Uchungu na hasira hazihalalishi kumtukana mtu.Unayemtukana ni mwanadamu ,ana hisia kama ulivyo wewe.
    Jipangeni,msipanic na wekeni mikakati, bila shaka mtafanikiwa kumwondoa
     
  7. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Afu haka kajamaa "pendapenda" sana,jana nimepanda nako Precision ya kutoka KIA to DSM...Kameopoa na mrembo full kudandia wadada....
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bahati mbaya mnae huyo kwa miaka mingine 3
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usiogope yupo mtoto wa mzee nyembea yupo masomoni marekani na chadema wa siku nyingi.
    huyu ndiye mkombozi wenu.
     
  10. mamayeyo

    mamayeyo Senior Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hee jamani, mkewe si ni yule mrembo wa mwaka uleeee, Faraja Kota? Hatosheki na mrembo mmoja?
     
  11. m

    mumburya Senior Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kiama chake kimefika, nitaanza karibuni kuisambaza cdm jimbo zima na ktk uchagzi wa serikali za vijiji mwaka2014 kuhakikisha chadema inazoa viti zaidi ya nusu kama sio vyote. Nina makombora 76 ya kumwangamiza kisiasa, na kutwaa kiti cha ubunge kwa cdm . mimi ni mzaliwa wa ughandi A. Hata yeye ananifahamu,na anajua nikitia timu habakii kamwe kwani uongo wake naufahamu fika.
     
  12. mashami

    mashami Senior Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nyalandu mwenyewe daily arusha na nissan yake anakula mahewa ana bonge ya nyumba sanawari atakumbuka lini jimboni kwake?!
     
  13. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hakuna tusi hapo hayo niliyoongea ni ya kweli na ndio wadhifa wake. Tafuta watu wengine 100 wanaomfahamu uwaulize kama hawatatoa sifa hizohizo.
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pipozzzzzz................................????
     
  15. K

    KISWAHILI Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kalikuja kukampeni na helkopta maeneo ya malolo kijijini singida!dah!wengi walimuona kama Mungu-mtu
     
  16. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Poweeeeeeeeeeeeeeeer!
     
  17. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yule anapenda sana sifa za kijinga.
     
  18. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Songa mbele mkuu
     
  19. R

    RC. JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amkeni mtaumia,sasa hivi mnalaumu lkn mnatuangusha kwenye kura pindi mnapopata nafasi ya kuchagua,poleni sana nafikiri mtajifunza kutokana na makosa.
     
Loading...