Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simon Kisena "alinunua" Era Oil Mill ya NCU Mwanza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Enigma, Aug 3, 2011.

  1. Enigma

    Enigma Senior Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hi, dear friends, as we were flying around Lake Zone we found another case involving the mighty Kisena - yes the same Robert Simon Kisena of Simon Group of Dar. He is accused of buying in similar manner (like the UDA purchase) New Era Oil Mill of Mwanza which was part of NCU (for the uninformed- NCU is Nyanza Co-operative Union). Well he was also one of the beneficiaries of the "Stimulus Package" money.

    The way things are and as far as we can tell - UDA will ultimately end in his hands after the "government" agree for him to pay the remainder of the purchase price. He will be the new owner of UDA. Sorry he already is. Nothing is going to change that.

    Till next time!
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Thanks for the tip.

    Sure, as long as the guy is linked very close to the "state house"- boy, UDA is already in his hands.
     
  3. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Who is Simon Kisena? What business he is doing? Is he behind somebody in the government?
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Ooh you kids.. I didn't tell you to do that yet? well.. I'll need some explanation ASAP.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    kikwete stop looting our resources through your partners in crime...you don't have to do what mkapa nad mwinyi did...hapa inaonekana kila rais anafanya kama alivyofanya mtangulizi wake..robbing in broad day light,yes wana hawa usalama wa taifa wanawaambia mkapa aliiba hiki na kile kwa hiyo na yeye anachangamkia..judgement day is coming,that's all we can say for the timebeing
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    What qualified him to be one of the receivers of the "scandalous stimulus package" in first place??
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    The Problem is Our country doesn't have MUSTAKABARI WA TAIFA so any Prezdaaa comes to power has his own agenda and its personal sharing with his family. Sasa look at NCU na ukiangali ilikuwa na branches nying Kanda ya ziwa nakumbuka enzi hizo niko kwao mama Ukerewe kulikuwa na viwanda vikubwa tulikuwa twaviita generi sikuhizi kumekuwa makapi tu.

    Hivi hawa viongozi wetu wanafanya kusudi au unataka kuniambia they dont've future plans at all kuwa hiki chatakiwa kuwa hivi wao ni kuuuza tuuuuu kila wakionacho mbele yani hawana mafungu ya kufanya kuborsha viwanda hivyo? wao ni kufilisi na kubinafsisha period
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Pia alishapata tender ya kuuza vocha za luku tanesco!jamaa ni rostam mdogo
     
  9. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mfanyabiashara na Mnunuzi wa pamba aliyepata hasara kutokana na global financial crisis? sijui kama kweli alipata hasara hiyo inayodaiwa na sijui alipewa ngapi, lakini ikumbukwe pia ile stimulus package ilitolewa very close na Uchaguzi,...pia kumbuka kuwa wakati wa kampeni za uchaguzi JK aliiahidi kulipa madeni yote ya Nyanza Cop Union?

     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Na kama JK angelipa basi NCU ingejikwamu kidogo kidogo na kuanza upya hiyo ilikuwa danganya toto, Hivi hakuna kipengele cha kumshitaki rais kwa kusema uongo kwa wananchi?
     
  11. j

    johnmashilatu JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    kinachonifurahisha na jinsi huyu bwana aliyempiga mitama OCD kule maswa alivyofanikiwa kufika hapa alipo leo. kwa kweli jambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza. nimefuatilia bungeni hivi sasa jamaa anatajwa! hongera sana! umepiga hatua kubwa. fikiria jamaa alikuwa house boy wa mama mmoja aliyekuwa ofisi za CCm mwanza, akishi Nyamanoro........

    mengine tuyaache maana kutoka kwneye U house Boy hadi kufika mahali karibu watanznaia wote wanakujadili huyu Bwana hana tofauti sana na yule mtangazaji gwizi wa CNN aliyeanza kama mfagizi lakini leo yuko juu.

    siungi mokono deal chafu, ila jamaa kafanya mabadiliko makubwa sana ya maisha yake!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yana mwisho haya..........
     
  13. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Just some clarification on New Era Oil mill deal.

    Hapo awali Oil mill haikuuzwa kwa Kisena/Simon Agency bali iliuzwa kifisadi na Nyanza Cotton Oil (NCO) ambayo inamilikiwa na Samson.
    Ukiangalia majina yalivyo utashangaa NCU na NCO, ndio ujue EPA ni nyingi usipime.

    Baadae Kisena na makuwadi wake wakainunua kwa NCO.

    Ile Oil mill ina mkopo wa TIB ambao umezama pale, wenye akili walijua kwa nini 40 billion za EPA tulizoambiwa zimerejeshwa Kikwete alizipeleka TIB (kwa Peter Noni)
     
  14. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama ni hivyo basi hana tofauti na Diallo? fuatilia kwa wanaomjua utaaamini kuwa hapa Tanzania kila mtu aweza kuwa bilionea
     
  15. Researcher

    Researcher Senior Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Halafu kuna wanaoendelea kuimba kwamba mafisadi wapo kaskazini mwa nchi pekee!
     
  16. mjanja

    mjanja Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kipengele kipo ndugu we hamasisha uyo kikwete tumuadabishe 2015 kuanzia kura za maoni na wabunge wao wa sisiemu hasa madada wenzangu na kura zao kuteuliwa
     
  17. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    RIZ1 KUMBUKA UNATAKA SIKU MOJA UWE WAZIRI, AU ..., USIKONDE WATANZANIA AFTER ONE YEAR WANASAHAU. GO R GO R GO. Nawe unajua ndo mpendwa wangu.
     
Loading...