Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SimbaSC 2012/13.. Winga Ngassa Winga Okwi!

Discussion in 'Sports' started by adakiss23, Aug 6, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ukiangalia mfumo wa Prof Milovan anatumia sana wings ktk kushambulia.. Wings zenye kasi n that's 1 reason kwa mfumo ule Okwi alishine sana kwakuwa yeye ndo mipango yote ya timu ilikuwa inamalizikia kwake.. Na kidogo Marehemu Mutesa kwakuwa alikuwa na speed alifunga magoli mengi na kuwa m1 wa Holding Midfield duniani kufunga magoli mengi ktk msimu m1. Nna imani kwa uwezo wa Ngassa ule tunaoujua na speed aliyonayo Simba haitategemea upande m1 ktk kushambulia ie ule wa Okwi na Maftah.. Kwa Simba hii ya Kaseja golini Chollo au yule dogo Hassan wa u20 shavu la kulia Maftah shavu la kushoto Kapombe na Twite mikoba Musa Mudde holding midfield Kazimoto au Mbiyavanga dimba la juu winga okwi winga Ngassa kumi Boban na targetman sunzu.. Simba itatutoa kimasomaso hata hatua ya makundi CL mwaka huu..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    itakuwa ni vizuri unachokisema kitatimia, kasi ya Ngassa na Okwi wote wakitokea pembeni na katikati Kazimoto na Ridondo na mbele wakawakuta Bobani na Sunzu hii Simba itakuwa balaha.
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Winga Ngassa,Winga Uhuru Selemani katikai Haruna Moshi na Sunzu(kama ulivyopendekeza ukimtoa Okwi tu) aliyekuwa kwenye benchi leo mmechezea KICHAPO CHA 3-1,sijui una la ziada la kutueleza?
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kamati ya ligi iskubali haya matokeo ya leo na ya kagame kwa simba, nashauri rage akate rufaa
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Msilete siasa dimbani,,,dimbani mpira unaitajika;;mpira wa kibongo unanisikitisha timu inasajili wachezaji 8 ndani ya nusu msimu unategemea watajuana kivipi

    napita 2 hapa si kwangu
     
Loading...