Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Wamewatosa CLOUDS?!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Apr 27, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Sababu siskii clouds wakipromote mechi ya simba na al ahl shandy.Nashangaa maana hawa jamaa ni marafiki wakuzikana iweje leo wanatosana au simba "wameshtuka"?!
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Yahoo Simba na Clouds wamekukosea nini? Maana wewe mabandiko yako karibia yote ama ni kuwaponda Simba na Clouds ama kuwakejeli, tatizo lako na wao ni nini? najua wewe ni mshabiki wa Yanga hiyo inaweza kuwa ni kwa sababu unaikandia Simba, kwa Clouds inakuwaje kila siku hukosi kuwakandia?
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,192
    Likes Received: 3,477
    Trophy Points: 280
    mkuu clouds wajanja sana. Walikua wanawanyonya simba vibaya sana.eti waliweka simba tv ndani ya clouds tv madai yao wanaitangaza simba kumbe wao ndio wanajitangaza kupitia simba.!
     
  4. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mkuu sio mm pekee anayeweka post za namna hiyo.Ni kweli mm ni shabiki wa yanga,kwa upande mwingine mpenda maendeleo ya soka tz,Lakini nimechukia kuona redio niliyokuwa naipenda kumbe wanafanya kazi kwa kufata hisia zao na ndio chanzo cha tff kufanya maamuzi ya ajabuajab.Jiulize kwann hatuzungumzii vituo vingine ni clouds tu..ni kwa sabb ya kutumia kalamu zao kwa maslahi ya simba wajati wanasikilizwa na fan wa timu zote. SIIPENDI CLOUDS!.
     
  5. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    alafu sina tatizo na simba.simba inashinda uwanjani kihalali na hata uwezo wao unaonekana ,wapo vizuri, tena nitafurahi kama wakiwa mabingwa kuliko Azam wanaohonga marefa na kusababisha vurugu michezoni
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Waliona mapata yanapungua badala ya kuongezeka
     
  7. M

    Masuke JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Basi Mkuu karibu kesho uwanjani ili tumshangilie mnyama maana ndo aliyebakia kuiwakilisha Tanzania. Kuhusu Clouds, nikupe ushauri kidogo hawa jamaa wa Clouds wakianza kutangaza habari ambazo hupendi kuzisikia unabadili stesheni la sivyo watakuwa wanakuharibia siku yako tu.
     
Loading...