Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba SC na Asante kotoko

Discussion in 'Sports' started by yegella, Dec 11, 2011.

  1. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    wana jamvi tuhabalishane kinacho endelea kwenye uwanja wa taifa kati ya miamba wa Africa baada ya Yanga (Yebo yebo) kuingia mitini...
    je simba atapigwa za Real Madrid
    Shabiki Kapagawa na Ushindi.jpg
    Mashabiki wa simba
    amoss.jpg
    Mshambuliaji wa Asante Kotoko
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Half time bila bila, Simba ni wachezaji wanne tu ndo wanacheza timu ya wakubwa wengine wote ni vijana wa Matola wale mabingwa wa Uhai Cup.
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sana simba na napenda kikosi hicho
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    vyovyote itakavyokuwa, Simba washukuriwe kwa kuonyesha uzalendo hususani ktk kuazimisha miaka uhuru ya Tanganyika a.k.a Tanzania Bara.
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    full time: simba 0-1 Asante Kotoko.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wameonyesha uzalendo au ni muendelezo wa kudhalilisha taifa?
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hili nalo neno: kufungwa tena kwenye hii ardhi ya Tanganyika!!!!!! inavunja moyo kwakweli..
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hivi ni lini tena wanakichanganya Yanga FC & Simba FC wakipige na Asante Kotoko FC? ama ndiyo hiyo imepita tayari?
     
Loading...