Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba anavinjari Serengeti!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, May 1, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuda'adeki! Mzee mzima "anakagua" gwaride!

    610x.jpg
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmhh, mbona anamwangalia kwa jicho la tamaa binti wa watu. Haka kazee pamoja na makeke yake nasikia kanapenda sana 'libeneke' na watoto wadogo. Katakuja fia kifuani, shauri yake.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    we jamaa huyo jogoo au twiga
     
Loading...