Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIMANJIRO: JK ajikaanga kwa mafuta yake mwenyewe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 26, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    JK amewaahidi wakaazi wa Simanjiro kuwarudishia ardhi iliyoporwa na wawekezaji wa TANZANITE ONE mara baada ya mwekezaji huyo kumaliza kuyachimbua madini yote ya TANZANITE yaliyomleta hapa nchini.

    HAta hivyo, kulingana na takwimu zao wenyewe TANZANITE ONE uhai wa mgodi huo ni kati ya miaka 50 hadi 100 ikiashiria ya kuwa katika uhai wetu hatutaona ardhi hiyo ikirejeshwa kwa wamiliki halali.

    JK hakutoa ahadi ya jinsi gani kama akifanikiwa tena kuendelea na kipindi kingine cha Uraisi ataboreshaje mapato yatokanayo na madini hayo hali ambayo inamaanisha anaridhika na makombo kidogo ambayo Halmashauri ya Simanjiro hutupiwa na mwekezaji huyo.

    Kwa hiyo na kwa kifupi sana miaka mitano ya JK na CCM yake itakuwa "business as usual" na wala hakuna mabadiliko makubwa ya kisera au kisheria ili kufanikisha njozi ya watanzania wote ya "MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA."
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unajua ccm sasahivi hawatoi ahadi tena, wanachofanya ni kulaghai watu. Kama huo mgodi uta-exist kwa miaka 50-100 ni kusema kwamba watu wa simanjiro wataendelea kukosa maeneo ya kuchimba madini au ardhi ya kufanyia shughuli zao kwa muda wa miaka takribani 80 ijayo. Kama mgodi umeanza kuchimbwa mwanzoni mwa miaka ya 90 hadi sasa ni takribani 20 kwahiyo, kikwete anaahidi kutekeleza ahadi yake baada ya miaka 80 na kwa namna yoyote ile haitarajiwi awe hai miaka 80 ijayo.

    Kweli ccm ni waongo sana, na ahadi zao hazitekelezeki.
     
  3. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani,
    Ukipita barabara ya kwenda Simanjiro, utalia machozi.
    Barabara ni mbaya aibu! Umasikini wa watu ni wa kutupwa! Yaani sielewi nini lengo la CCM kwa Watanzania kwa kweli.....
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    hivi kuna watu walikuwa wanamsikiliza kweli?? Kwenye huo mkutano? Wangemrushia hata mawe aua tshirt zanawatosha hawa jamaa wa simanjiro
     
  5. Madago

    Madago Senior Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo jimbo si la ole sendeka yule mbunge "machachari" ambaye hana mpinzani ama?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umachachari autoe wapi pumbavu tu naye..JK hana cha kusema kwa wananchi na CCM wameshikwa pabaya yaani kwa dadkika hizi msuli ushawadondoka uko magotini...Kuinana kuuokota wanaogopa nyuma yao wako watu wa pwani ...hahaaaa
     
  7. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahadi za JK ni usanii kwa ari zaidi, uongo kwa kasi zaidi, na ubabaishaji kwa nguvu zaidi. Dr. Slaa alishawapa angalizo kwamba ni maafa kuiacha sisiemu madarakani, kuweni makini
     
  8. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Red Quote : Nimechoka, nimechanganyikiwa na kwa sasa naona giza..... So tunaachiwa ardhi as SCRAPER!!!!
     
  9. m

    matawi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona sasa hata yeye atakuwa hayupo duniani. Uwiii, huyu mkwere ameanza kula ugoro nini??
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,825
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280

    Kwa hiyo watu wataishi kwenye mashimo siyo??
     
  11. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Naona mkulu, alikosa la kuongea akaona basi walau atamke chochote. Wamasai na samaki wapi na wapi! Nashindwa kuelewa kama huyu mzee alikuwa serious kweli. Yaani anadanganya watu mchana kweupe peee!
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Malaria Sugu kaipata hii?Wainame waone kimbembe chake...wameshika Simba sehemu nyeti hao CCM....
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yayayayayayay duuuu jamani
     
  14. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kwa kweli hapo jeykey amepotoka kupita kiasi na huo ni uongo uliokithiri. Sheria ya madini ya 2010 inasema migodi ya madini ya vito imilikiwe na watanzania kwa asilimia 75 na leseni ya uchimbaji inatolewa kwa muda wa miaka 25 na unaruhusiwa kisheria kuhuisha leseni yako. mining licence ya afrigem inakwisha 2015 na wanaruhusiwa ku re-new hiyo leseni.. hichi alichofanya huyu msanii ni kiini macho kikubwa
     
  15. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vita ikitokea kama angola, rwanda,ivor coast, etc.. Ndio tutajua umuhimu wa democrasia na tatakuwa na maendelea ya haraaka mana tumeshindwa kuwatoa ccm
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    vita hatuiwezi ndugu. Tukisikia milio ya risasi tunajikunyata.
     
  17. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kufahamu kweli JK amechanganyikiwa soma habari hii kutoka Tanzania daima
    JK awakoroga Wamasai


    na Irene Mark, Simanjiro


    [​IMG]
    MGOMBEA urais kupitia tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Jakaya Kikwete, amesema iwapo atapata tena ridhaa ya kurudi madarakani atahimiza ufugaji samaki kwa jamii ya Wamasai ili kujiongezea kipato.
    Kikwete, alitoa kauli hayo katika mkutano wa kampeni kwenye Jimbo la Simanjiro ambapo alisema ufugaji wa samaki kwa jamii ya Wamasai ni jambo geni lakini litawasaidia kuongeza kipato kitakachowasaidia kupambana na umaskini. Alisema watakapoanzisha mradi wa ufugaji wa samaki watapata soko ndani na nje ya nchi.
    Hivi Jamani huyu JK hafahamu kabisa hata mila tamaduni za makabila yetu Tanzania. Wamasai wapi na wapi na SAMAKI?! Kwanza Masai akikuta tu nyumbani kwako umepika samaki kamwe hatakula wala kunywa maji kwako kamwe. Samaki ni HARAMU kwa Masai. Leo eti unamwambia Masai wafuge samaki bandala ya ng'ombe huu sio udhalilishaji wa hali ya juu kama sio umbumbumbu wa kupindukia.? Nimebaki kichwa wazi.!!

    Ni sawa na JK aende Zanzibar ambako wakazi wake 98% ni waislamu halafu awahamasishe kufunga nguruwe ili kujiongezea kipato hivi kweli watakuelewa?! Hata kama nina washauri wabovu kiasi gani nitatumia akili zangu kutambua kwamba hapa ninaingizwa mjini, kwa ushauri huu nitaukataa on the spot na kum fire huyo aliyenipatia.

    Nyerere aliwahi kusema mtu akikushauri jambo la kipumbuvu na wewe ukalifuata basi wewe ndiye mpumbavu wa kupindikia. JK anasitahiri kupumzika naona hawezi kufikiri sawasawa tena.
     
Loading...