Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikukuu ya Wakulima maarufu kama Nanenane inakumbukwa na serikali au wakulima wenyewe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kachwamayebe, Aug 8, 2012.

  1. k

    kachwamayebe Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba wana jf tujadili ni kweli sikukuu ya wakulima inakumbukwa na serikali au wakulima wenyewe.Kama inakumbukwa na serikali ni kwa kiwango kipi imeboresha mazingira ya wakulima, ambao kila siku tunaimba ati kilimo ni uti wa mgongo wa Mtanzania, na kama inakumbukwa na wakulima, wanaikumbuka je
     
Loading...