Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikujua kama ni under 18.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Dec 28, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu!ebana,juzi kati ivi niko zangu viwanja,nkakutana na mmanzi flani hvi,dezaini umbo lake ukilicheck unaweza uhisi ni binti mwenye miaka 23 na kuendelea!bac,me nikawa nimemind mzigo,ckutaka kuvunga sana,nkamwimbisha bibie,nae akawa ndo ile sitaki nataka,wel ckutaka kuwa king'ang'anizi kivle tukabadilishana contacts zetu thn me nikala kona,ilvo fika ucku ndo nikaanza kumchokoza huyo bibie ili angalau tujuane vzr,tukapanga cku ya j3 tumeet tena viwanja flani,cku ya cku mtoto kaibuka fresh,me nikaamua nikaamua kumkumbushia tena lile ombi langu,nashukuru akakubali,sa kilcho nichosha,nkajarbu kumuulza umri wake,akanambia ana miaka 14 na ndio anaingia form 1 mwakani shule moja ya wasichana huko bagamoyo..wakuu nilichoka kwa kweli,ukizingatia nilshamla mate,nikapga scratch za kutosha nk..sa mnanishaurje,niachane nako au niendelee kukamega kistyle maana nako nimekapimia kamekolea balaa!!over
     
  2. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huo nao ni ufataki........! Hebu achana na mtoto wa shule....!
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Japokuwa kameshavunja ungo...lakini achana nako!!! Segerea itakunyakua..
     
  4. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chukulia kwamba huyo ni BINTI yako au Mdogo wako mwenye umri huo na linatokea jitu lenye akili kama yako likisema linampango wa kumnyatia kingono wewe utajisikiaje. Achana naye haraka sana , vinginevyo jiandae kwa kesi ya kumbaka mwanafunzi wa miaka 14 ambayo adhabu yake ni " kun....ea" ndoo miaka 30 jela .
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ushauri wangu ..."fikiria ukiwa unakakula hako katoto wadha kuwa ni katoto kako unakakula" utapata majibu
     
  6. H

    Hatipunguzo Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Fatakiiii.....
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizo age za 18+ nani karuhusiu si wazungu....wewe unaweza kujiwekea 13+ hakuna shida....swali moja tu jiulize Mungu karuhusu wapi 18+ unaweza kula machine kama kawaida......


    Yani mimi navyo jua hata kama ana 13+ na amevunja ungo ukamuoa kisheria basi ni halali yako....Mungu ndo anasema vile....sijaona kwenye Qur'an au Bible inaongelea 18+ ndo o-k....na 13+ si O-K
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hah nlivyokimbilia nlidhani ndo shemejie Kaunga kaja jibu mashtaka!
    Fazaa una vituko!
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haya kwanza nidadavulie kupiga scrach ndo kufanyaje vile?
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    dada umewaza kama mimi,nalifurai kweli nkajua leo ile kesi hatimaye itapata hukumu..kumbe....
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nipoona under 18 nikajua labda ni 17 ivi. kumbe 14! ila vitoto vya siku izi haviogopi, kanaweza kakakutoa machozi mtu mzima, sijui huwa vinajifunzia wapi!!!
     
  12. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Duh! mkuu sikushauri hata kidogo, mtoto mdogo sana huyo na anahitaji kusoma so nakuomba plizz mwache dogo atengeneze FUTURE...
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MwanajamiiiOne; hapo vituko viko wapi sister-yeye anasema 18 ndo hakuna shida-wakati nimepekua vitabu sijaona mungu kasema vile....huyo dogo anaishi kwa Cameroun nini pale down street....xD
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mpendwa si unakumbuka yale ya TheOne na mkewe! Nkajua baam!

    Haya mkaka nakuomba tu usiendelee naye. Pamoja na kuwa alishaanza huo mchezo mweleweshe taratibu kwa nini unakatisha mahuisiano ya aina hiyo na kumweleza madhara ya akifanyacho! Epuka kuwa mmoja wa mtakaolaumiwa kwa kukaharibia future hako kabinti.
     
  15. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    vitto vya sikuhizi vinaanza ngono darasa la tano, miaka 14 mtu mzima sana....kama huamini kavue chupi ingiza ngumi afu utaniambia.
     
  16. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    washa gari weka mafuta shika mkono kapeleke gesti tia goli zako tatu
    kwisha habari yake utoto kitu gani kwanini kakubali?
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    hako kana kudanganya kana miaka 14 wakati kana miaka 23 na kuendelea, kamua baba, kamua baba, kamua baba usitumie hirizi...
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he kaka kanaweza kakakuaibisha kwenye 6*6 hata kama ni kadogo....gongs ila kimachale usijekamatwa
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wewe ulitaka umuoe au umchome tu? ova
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe si umesha choma? unataka nini tena. hao hawafai kufanywa wapenzi. hao ni watu wa kuoshea rungu tu la sivyo utajiletea matatizo. kama vipi tafuta rafiki yake nae umchome kuliko kung'ang'ania huyo dogo. Atakuletea matatizo coz hawajui hata timing ya mimba na hawana siri. utaona mama yake anakupigia simu soon kukuambia uachane na mwanae. Mia
     
Loading...