Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya wanyama...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Watu8, Oct 4, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Leo ni siku ya wanyama duniani, hapa nchini Tanzania maadhimisho yake yalianza jana hapo Taifa kwa MNYAMA kushikwa sharubu...almanusura achinjwe!
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    So far tunaadhimishaje? Kwa kula minyama kibwena ?
    Au opposite yake?
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    wanyama wengine woye ni opppsite...ila kama ni Simba, mtafune kila unapomuona
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mekupata!
    Basi mie ntaanza kumtafuna Simba yule ambae Bahanuz jana alianza kumtafuna!
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Simba dume nyamaume,
    porini kama mfalme,
    anaogopeka anapopita
    zaidi ya vita,kamanda wa afrika............
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuleni nyama jamani si mnajua na sisi ni social animals? Basi kuleni nyama achaneni na 'MNYAMA'.
     
  7. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    well done kiongozi!
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Jamani yule lensmeni wa jana mlimwonaje?
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhh ndomana nilikula mboga za majani na miharage peke yake..
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Yule jamaa dakika zote 90 alikua kanyoosha kibendera...halafu alikua anatumbua kama kamezeshwa Sifongo
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,566
    Likes Received: 3,785
    Trophy Points: 280
    Bishanga yule nadhani wenye mihela ya kuhonga kama yako walimtoa aisee si ivivi..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,289
    Likes Received: 5,889
    Trophy Points: 280
    acheni kutesa wanyama, na tabia ya kugonga mbwa na paka barabarani sio poa.
     
Loading...