Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya Mashujaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Robbie, Jul 25, 2012.

  1. R

    Robbie New Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauliza eti kuna mtu yoyote anayejua sababu za kuvalishwa suti mashujaa walioudhuria sherehe yao wakati mashujaa waliopo Mara wamecho na mavazi yao!?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,536
    Trophy Points: 280
    Tanzania kuna shujaa gani?
    Akitokea mtu wa kujitoa muhanga hata kumpiga kwa jiwe tu JEETU PATEL na mafisadi wengine nitaamini kweli tuna mashujaa.
    Sisi kila siku tuko busy kuwapiga mawe wezi wa kuku, wale walioingiza Taifa kwenye mgao wa milele wa umeme tunawaacha waendelee kutesa wakati sisi tukiteseka
     
  3. R

    Robbie New Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hivyo hao wazee wetu mashujaa wamesahaulika yani hadi siku kama ya leo ndo wanakumbukwa!
     
Loading...