Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku Mwanakijiji atakapokutana uso kwa uso na Lowasa..Itakuwa Vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Dec 15, 2007.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2007
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji atasema nini?Lowasa atanena kitu gani?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 15, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji atafyata kaa mbwa koko na kuweka mkia wake katikati ya miguu....
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Watalakiana kwa shangwe na tabasamu kuu!!

    SteveD.
     
  4. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Wanasiasa wawili watakuwa wamekutana, hakuna la maana litakalo tokea......mwendo mdundo, Tanzania style!!.
     
  5. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wasanii wawili watakuwa wamekutana, kila mtu atatabasamu sana na kupeana mikono ya nguvu utafikiri wanapendana kumbe ndani ya mioyo yao hasira na chuki vinachemka.

    Hata siku moja usimwonyeshe weakness ya aina yoyote adui wako, akijua atakumaliza.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2007
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,199
    Trophy Points: 280
    Mkjj atatabasamu na Lowasa atanuna na kupata kigugumizi cha ghafla.
     
  7. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanaweza wakawa wanajuana tangu zamani au ni washikaji wanaongea kwenye simu....!!!
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    MMkjj soma PM
     
  9. _SiDe_

    _SiDe_ Member

    #9
    Dec 15, 2007
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Tutamkatia kisungura na yeye afurahie, then tutamjumuisha kwenye ndege yetu apae. Mchezo kwisha!
     
  10. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi kuwa Lowassa anaweza kupasuka, na Mwanakijiji anaweza kuua mtu, ni sawa na Idi Amin alivyokuwa anasema nikikutana na Nyerere!Amekwisha.
     
  11. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kuna uwezekano pia Lowassa amakuuliza, habari za kijijini?
     
  12. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    EL Anamfahamu fika mwanakijij-sema el ana hamu kubwa aonane naye ili amsaidie adhma flani waliyonayo,kuna kundi jipya linaitwa RUNGU,ACHANA NA MTANDAO,hawa ndio wana nguvu kubwa katika serikali hii..kuna kapuya,shekifu,mama sophia simba,brother ditto-the killer,muungwana pamoja na rostam,ila wengine ambao ni mtandao wanajikomba,ila list hiyo hata wafanyeje hawatang'oka!wao ni watu wa madili tu na hakuna utendaji,na wana tabia ya ukimya
     
  13. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkombozi,
    Una maana JK mwenyewe RA ambao ni ma-architechts wa mtandao wameanza kuwa anti Mtandao, what a u turn. and Why?
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wasi wasi wangu EL huenda akipigwa mkono mzito kwa hasira za mkjj hasa unapomsikia akiongea na kulitaja jina la el.


    atafanya kama alivyofanya maama kiibaki
     
  15. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2007
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wote watatabasamu kama zitoo na karamagi ndani ya uwanja wa ndege wa mwalimu
     
  16. C

    Choveki JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2007
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwanakijiji atakatiwa mshiko wa nguvu (Rushwa). Pia atapewa password ya website yake ambayo EL alishamtengenezea ili asitumie vi-blogu.

    Hatua ya pili ni kuwa Mwanakijiji atarudi JForums na kukaa kimyaa, mara moja moja ataandika hoja za kumpigia debe EL!!

    Mwaka 2015 atateuluwa kuwa mkurugenzi wa kampeni za uchaguzi za EL, baada ya hapo who knows?, Wazari wa habari, au atakuwa namba 2 katika hiyo Sirikali ya awamu ya tano??.
     
  17. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2007
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Watakuwa kama Zitto Kabwe na Karamavi pale airport.
     
  18. u

    under_age JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nothing will happen except the same boring politicians talk.
     
  19. K

    Kinabo Member

    #19
    Dec 19, 2007
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watanzania wanaheshimiana bwana,na ukiwa mkubwa uoga unatawala.
     
  20. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie ntatamani tu kuwapiga chabo wakati wanalazima tabasamu kama wahudumu wa kwenye ndege (lol!)
     
Loading...