Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku hizi hakuna mapenzi ya kweli!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Garmii, Jun 15, 2011.

  1. Garmii

    Garmii Senior Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yea jf mambo vp,jaman nisaidien kufaham kuhusu suala zima la mapenzi.
    1.hivi nn hasa maana ya mapenzi?
    2.hakuna maisha bila mapenzi?
    3.kwnn baadhi ya watu wanajiua kwa ajili yamapenzi?
    4.siku hizi kuna mapenzi ya kweli au ni kuzinguana tu siku ziende?
    Nawakilisha wakuu.
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwenye topic unasema siku hizi hakuna mapenzi ya kweli. Then, unauliza nini maana ya mapenzi. Kama hujui maana ya mapenzi umejuaje kuwa siku hizi hakuna mapenzi ya kweli?
     
  3. Garmii

    Garmii Senior Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna tofauti kati yangu mm na ww kuhusu kufaham mapenzi,mm nafaham kvle na ww unafaham khvi!
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mkuu lakini ukiangalia heading yenyewe umesema wazi kuwa siku hizi hakuna mapenzi ya kweli. Kwa hiyo kabla ya mtu kusoma thread yenyewe atadhani umeelezea ni kwa nini siku hizi hakuna mapenzi ya kweli. Lakini atashangaa atakapokuta unauliza nini maana ya mapenzi. Kwa kifupi heading haiendani na ulichoeleza. Labda heading ingekuwa "Siku hizi kuna mapenzi ya kweli? Hapo ungeeleweka. Ni kuelimishana tuu. No otherwise.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi pia sijui mapenzi ni nini, mpenz ni nani, kupendana ni nini. Mwenye kamusi aniwekee link.
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mapenzi yanajuliwa kwa kamusi sio eh?
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Garmil kitu kilichoharibu mipango yoote ambayo Mwenyezi Mungu alipanga ni MAPENZI
    The world goes round, hivyo mapenzi kuisha haiwezekani... lazima mwanadamu apitie ingawa
    kuna exceptions... But hayo maswali yako yananipa picha you have neva fallen or you
    have fallen but don't understand as a result ya the confusing feelings una experience...
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nataka niangalie maana zake. Hebu niwekee link bwana.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Linki ya Kiinglishi au Kiswahili?
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Compare na heading
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Am telling you wen i saw the heading and it was Chit Chat forum nikajua napozea..
    Those questions he has provided needs a lot of relaxed happy mood feeling.. And if indeed
    i do compare with the heading i will presume katendwa.. but nikafikiri kama katendwa...
    Those are such naive qns for a person alotendwa, it would have presented with finality in them..

    I hope you are getting me EMT...
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni vigumu kuwa na mapenzi ya uweli kama kila siku tunajazana uongo kwenye mahusiano yetu.

    Mapenzi ya ukweli yapo pale uongo unapotengwa. Mawasiliano muhimu kwenye uhusiano hili kama kuna kitu kinakusumbua kuhusu mwenzako ni vizuri kumwambia ukweli hili ajirekebishe na sio kwenda pembeni kulalamika kwa marafiki zako au kukaa nalo moyoni mpaka pale unachukua hatua ambazo zinakuja kuaribu uhusiano wako wote. Usiogope mwenzako kukasirika kwa vile umemwambia ukweli, kama ana nia nzuri ya uhusiano wenu atajirekebisha; japo pia atakasirika kwani ndio tabia yetu binadamu lakini ni kwa mda tu baadae akili itamuingia na mabadiriko yatasaidia uhusiano wenu.
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mi sijui mapenzi ni nini na wala sitaki kujua ninini,kwasababu hata mapenzi yenyewe hayanijui na hayana hata mpango wa kunijua!!!
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Got you. Nafikiri pia heading ya thread inawezajibiwa na maswali aliyouliza mdau. Siku hizi hakuna mapenzi ya kweli kwa sababu:

    1. Watu hawajui nini hasa maana ya mapenzi
    2. Watu wanaamini kuwa hakuna maisha bila mapenzi
    3. Baadhi ya watu wanajiua kwa ajili yamapenzi (so watu wanaogopa kuwa na mapenzi ya dhati)
    4. Siku hizi hakuna mapenzi ya kweli au ni kuzinguana tuu ili siku ziende
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kichina itakuwa poa zaidi.
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kuna lugha mbili za kichina. Chinese traditional or simplified?
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    I agree na yoote uloongea for hua tunakua na Mapenzi ya kweli wen we are
    younger but eventually grow up.. sielewi sababu za wakaka but by presumption
    ila kwa wadada naomba usome this Link... si yoote soma from age 19 - 32...

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/145028-understand-that-speacial-lady-you-have-fallen-for.html
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nishajua unanibania tu.
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    kweli zipo Traditional Chinese na Simplified Chinese.
     
Loading...