Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku hivi:"Ndoa=Kupasha Kiporo Moto?"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tonge, Jun 24, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimewaza sana kuhusu ndoa za siku hizi zinagharama kubwa lakini utakuta watu wamekua BF na walikuwa wanachengana kwa miaka saba au zaidi. Zamani zile mke na mume wanaoana bila hata kukutana kimwili na ni lazima kitambaa chenye damu kitoke chumbani siku ya harusi kiende hadharani watu waone na kushangilia sana, mi si wa zamani sana ila nilishuhudia moja, hii ina maana kuwa enzi hicho bikira ni kitu cha dhamani sana.Je miaka hii yapo hayo? ndio maana nasema tunapasha kiporo moto maana kila kitu tumemaliza hata ile bikira ya nyuma utakuta haipo. Je mahali iwe kubwa na gharama kubwa za kuandaa harusi za nini?. Naomba maoni yenu wanaJF.
     
  2. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #2
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umetumia maneno yenye ukakasi, inakuwa ngumu kuchangia
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni wimbo this is dirty version cant go on air
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    No comment
     
  5. L

    Lady JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    As FirstLady says "NO COMMENT"
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhuuuuuuuuuuu! mi chichemi.
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Go and Edit this version of maneno then tell us kuwa umebadili maneno mazito na lugha kali sana.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    I think this guy witnesses what he has seen, otherwise huwezi kuongea kwa kujiamini namna hii jambo ambalo halijakuathiri in any way!....Kama ndivyo Dr.Tonge, POLE rafiki yangu, lakini what i want to say is that dunia imesogea kwenye point of no return, na kwasasa haiwezekani kubadilisha utaratibu uliopo!.Utandawazi umeathiri sana wabongo!..Cha kufanya ni kufanya lililopo chini ya uwezo wako kwa watoto wako, then kama wataamua kwenda tofauti ni juu yao!
     
Loading...