Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiza ya kadhi mkuu wa Kenya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Aug 31, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hutuba aliyoitoa leo asubuhi anasema serikali ime uwezo wa kutoa amri ya kutangaza mwezi kuonekana na kula didi peke yake na kuwaweka ndani waliokaidi na kula iddi kivyao wanavyotaka wao..... Sie tuliokula iddi jana angetuweka ndani.

    Looks like SUPKEM are worse than BAKWATA japo jamaa wa Kenya wamesoma zaidi

    I hope wanaotaka kuiga hii kitu frm kenya wa wanaiona hii
     
Loading...