Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikai jela mimi si mtaona!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Michael Amon, May 3, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kama hamuamini subirini muone

    jelasikaimimisimtaona.jpg
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Lakini tuache utani huyu mtoto ni mzuri! Au unasemaje Young_Master??
     
  3. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa sura sawa, ni mzuri. Je umbo lake kwa jumla likoje?? Mbona manyonyo yake yanaonekana unproportionally big??

    Usiwe ni uzuri utokanao na make-up!!
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jela atakaa wala asijindanganye sana.

    Hivi na wewe Ndallo mjanja wa A- Town unaweza ukamhesabu Lulu katika pini za hapo A - Town? Kwanza ni mfupi!!!!!

    Kinachowachanga sana watu hapo ni huo udogo wake wanaona kitu manganyu kabisa kumbe ni kitu mtori sana.

    Sina chuki binafsi na Lulu lakini ni mwanamke wa kawaida sana kufikia stage ya kujibost eti hawezi kukaa jela kwa sababu ya usichana wake!!!!!

    Na kama akitoka nitaamini siyo kwa sababu ya uzuri wake bali milango ya sheria haikumbana.
     
  5. m

    mpungara Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hatakaa jera kwa sababu kila mtz anajuwa kuwa kuna mkono wa mkubwa frani
     
  6. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna sababu za kumfanya ajiamini, pengine kaiweka mahakama mikononi mwake!.
    Mfumo wa sheria na taratibu zake kwa hapa kwetu inawezekana, hasa kama kuna mkubwa anamhitaji kwa maslai binafsi.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi mpododo anao kweli huyu mtoto?
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Losambo kwani tunakula ufupi mkulu?
     
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafaa kwa matumizi ya binadamu yaani ' She is suitable for human consumption" lakini sio mke.
     
  10. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hutakaa jela kama ikionekana huna hatia lakini kama una kosa cha moto utakiona tutakusahau kabisaaa!
     
  11. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Daa! nimemkumbuka rafiki yangu papii kocha, aka mtoto wa mfalme.
     
  12. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    @Ndallo, ... = kwa sura
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mhh wewe jaman unapenda mipododo duh..watakupopoa shauriro:tongue:


    vp jimbon kwako awajambo?
     
  14. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    a

    nasikia ana mimba huyu dogo na jela hawezi choropoa..mh sijui ndo kopi itakuwa imebakia?naomba iwe hivyo kweli...
     
  15. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Chonde chonde! Vibibi Mcharuko, Noomaaaaaaaaaa!
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kumbuka kwamba ni under 18. Hivyo hafai kabisa kwa matumizi ya binaadamu, labda kama unataka ku-book matatizo.
     
  17. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye red, ni kawaida ya watoto toka sehemu za ule mlima mrefu saana kuwa hivyo, wengine ni pasi kwa behind, miguu ni stilts.
    Lakini sura,lo! wallahi wamejaaaliwa na Mnyeezi!!
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hata mimi namkubali hasa hapo maeneo ya kifunai dah! mimi niko hoi sema tatizo hajatulia.
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    huyu mtoto ni mzuri kwa sura na umbo tokea utoto wake. Alikuwa akinivutia sana na tabasamu lake tamu wakati alipokuwa akitangaza kipindi cha watoto ITV.
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    ila ukiamua waweza mtuliza kabisa! shaka ondoa! na anatulia bilv, bd samaki nchanga huyu, anakunjika kabisa!
     
Loading...