Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui serikali ya CCM mtanishawishi vipi niwape kura 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dropingcoco, Aug 18, 2011.

  1. d

    dropingcoco Senior Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha yamekuwa magumu.
    Bei ya mafuta imepanda
    Gesi bei ipo juu
    Maji ya mgao
    Umeme ndio usiseme, kila kitu kimepanda bei kwa ajili ya uzalishaji kuwa mdogo.
    Nikisema ninunue jenereta bado nakutana na mafuta bei ndio hiyo.
    Nitashawishika vipi kuwachagua tena kwa kipindi kijacho.
    Kwa nini sisi wananchi wa kawaida tuteseke namna hii ndani ya nchi yetu, shauri ya viongozi wachache wenye kujali maslahi yao?
    WATANZANIA WENZANGU, TUSEME IMETOSHA
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM has an astonishing fan base and never banks on your single vote for its prosperity. While you keep on misprizing and repreciating CCM's efforts, to many of us it's regarded as our only remaining saviour.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    NAKUONA mWITA MIMI NAITWA cHACHA!
    UTAKUFA NA CCM YAKO!
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    watakupa sh. elfu kumi uwape kadi yako ya kura ili upate walau hela ya kubadlisha mboga........

    Hapo utakua umewachagua tena!!!!!
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hiyo base unayoongelea ni kutumia ufukara wa watu kuwapa pilau na khanga ili wawachague. Kununua card za upigaji kura kwa buku kumi kumi
    Hiyo base unayoongelea ni wizi na uchakachuzi wa kura kwa kutumia Tume ya Uchaguzi na watendaji wa serikali.

    Pomoja na hoyo yote jiulize kwa nini CCM ilishindwa VIBAYA sana kwenye majimbo ambayo ni KEY? we count your days Mr Chacha Marwa Magwe Mwitaa.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    chama cha wezi
     
  7. d

    dropingcoco Senior Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama hiyo hela nitaipokea, wenzangu na mimi mliopokea elfu kumi, tujiulize mpaka sasa hiyo pesa inatusaidia nini
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Wala huitaji kuwapa kura yako, wataichukua kura yao wenyewe NUKTA.
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wataiba tu kama kawaida yao, maana ni wezi kama mkuu Chimunguru alivyosema hapo juu.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    "Yu kani fuulu samu pipo fo samu taimu
    bati yu kani noti fuulu pipo oolu the taimu
    " :sick::sick::sick:
     
Loading...