Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui ni mimi tu au kuna wengine?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkodoleaji, Feb 10, 2011.

  1. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani CCM ndiyo chama tawala kwa Tanzania hilo halina ubishi. Lakini mwenendo wa siku za hivi karibuni kweli unanitisha.
    1. Kila mara kiongozi wa CCM anaposimama kuongea yaani anaoongea vitu ambavyo vinakera mpaka huelewi kama huyo kiongozi alishawahi kwenda shule
    2. Nimeangalia vipindi vya bunge toka juzi lakini kila mara Mbunge wa CCM anaposimama anachoongea kinakera zaidi.

    Yaani natamani ningekuwa na uwezo wa kuwafanya hawa jamaa wa CCM wasiwe chama tawala ili wapate busara japo kidogo. Hivyo ndivyo ninavyojisikia sijui kama kuna wengine (yaani mpaka mtu unalaani kuwa Mtanzania)
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole kaka ndio maisha...waache waendelee kutesa ...Lakini siku zao zinakaribia..kuna siku watarudi shule na kusoma wakaelewa kuwa watanzania si wajinga ki hivyo....
     
  3. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa CCM ni mchanganyiko wa Uoza kama Mfereji wa maji machafu paleBonde la Msimbazi.

    Kuna wenye vyeti vya kufoji.

    Kuna wasomi wenye kiburi cha shule

    Kuna Ngumbaru

    Kuna wachawi na waganga wa kienyeji.

    Kuna Wahuni wa mitaani.

    Kuna Wezi majmbazi wauaji na Wabakaji.

    Kuna Washirikina.


    Kuna wassenge na Wasagaji.

    Kuna Mabasha.


    Kuna Malaya wa kutupwa

    Kuna waungwana wawili watatu

    Kuna chcochote cha maana utegemeacho kutoka kwenye kambi yenye mseto kama huo hapo juu?
     
  4. r

    rmb JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Duh kwa huu mchanganyiko ungekuwa ni chakula, ukila lazima tumbo litaharibika tu! Na hali halisi iliyopo kwenye chama inaonyesha hili linaukweli mtupu!
     
  5. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    same applies to chadema
     
  6. k

    kiparah JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0


    Du!
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM si akina Kibonde. Jana nimerudi hm jioni. Kuwasha TV bungeni anaongea Chilolo, ameongea pumba za kumsafisha na kumpamba JK, pale... uchafu tupu.. alipoongea Lema na Wenje you could easily discern the two lines of thinking.
     
  8. N

    Nanu JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lakini sisi tunaoangalia kama tuna akili basi tupembue kati ya mchele na pumba.
     
  9. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    and you!
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuuu!
     
  11. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jibu la kitoto kabisa hilo, inaonyesha unakubaliana kabisa na yaliyosemwa ila kwa sababu ukweli unauma ndio umeamua utoe jibu hilo
     
  12. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni sample tu !! kama sample yenyewe ndo hiv unategemea nini ??

    1. Captain Komba - analala bungeni, akukulupushwa usingiz unategemea ataongea nini?
    2. Rostam Aziz -mwiz mwiz tu, yeye afikilia kuiba tu.
    3. Abood wa Moro- Elimu form4. upstairs hamna ktu kisiasa, ye zake biashara tu.
    4. Nyarandu -mtu wa totoz
    5. Lukuvi - kihiyo, kafoji vyeti
    6. Mama Rwakatale- mlafi,mbinafsi kila kitu ataka yeye.
    7. Viki kamata- mmh..sisemi hapa...!
    8. Rita Mlaki -muuza sura, tetesi; yupo kimaslahi binafsi tu.
    9. Makongolo -fisadi, kihiyo
    10. Idi Azan -kihiyo
    11. Zungu -tetesi; muuza unga
    12....
    13....
    14....

    mwenye data aendeleze hii sample!
     
  13. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hukerwi peke yako ndugu ukute mimi ni zaidi, naona tuendelee kuwaunga mkono wanasiasa wazalendo bila kukata tamaa ipo siku kitaeleweka tu.
     
  14. n

    ngoko JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usishangae hiyo ndiyo Level ya busara na imechujwa kwenye kamati ya chama, hivyo usingekuwa mchujo sijui ingekuwaje !!!!
     
  15. P

    Preacher JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    same applies to chadema

    CHADEMA unawajua lakini??? kamwulize JK - atakueleza ............. hadi leo HAIBA YAKE HAIJARUDI - LILE TABASAMU LA 2005 - KWISHNEY
    akiwaza CHADEMA ..............halali usingizi .........kama huamini .........nenda KAMWULIZE
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nadhani Mungu sii mchoyo wa wapenda haki. Ameruhusu CCM wamweke mama makinda ili bunge liharibike kabisa na lisiwe na mwelekeo hapo wengi watafumguliwa akili zao, uozo mwingi utajulikana, CCM wataparaganyika, watapigana bungeni live, JK atateuwa Waziri Mkuu mpya,wengi wa mawaziri watatoka,bunge litamkataa Makinda kwa ukilaza wake, atarudi Mzee Sita na baade katiba itaundwa umpya mambo mengi yatakuwa sawa nina imani hiyo nimeona maono kama (Raven) kwa wanaongalia Thats So Raven.Yangu macho.
     
  17. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hapo nilipo-color iko wazi kweli kweli.
    Lakini raisi wa ukweli, Dr Slaa, ameendelea kuwa na uso wa matumaini, na amezidi kuonekana kijana pamoja na kuchakachuliwa uraisi.
     
Loading...