Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijawahi sex hata one day

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Adam waTZ, Jun 21, 2011.

  1. A

    Adam waTZ Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina miaka 24 ninasoma chuo sijawahi sex hata siku moja hivyo nimejawa na hofu kubwa sana kwamba itakuaje hiyo siku hivyo inapelekea uoga wa kuwa na uhusiano na msichana kwakufikiria itakuaje siku akihitaji sex wengine wananifata nakataa sio kwa siwapendi au sitaki hapana nikwamba nafikiri itakuaje sasa hiyo siku akitaka? Na wengine nawatoke mwenyewe wanakubali wakihitaji sex nawazungusha hadi wananitosa wananiona siosio ila mimi najiona niko poa ,sasa hii inakuaje? Na mimi nahitaji kupasha. yaani hadi naogopa kwa hali hii ntakuja kuoa!! Sasa sijui nifanyeje ili niwe na confidence yakutosha maana najikaza lakini bado naloose
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo unataka tukufundishe au unatakaje?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    achana na mambo ya sex mkuu,we endelea kupga zako pull 2..
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    aisee hebu achana na mambo ya kikubwa hayo, kusex sio mchezo mzuri, acha bhanaaa!
     
  5. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo unataka tukufundishe au unatakaje?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    huko down steaz kuko poa lakini?
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    we mzima kweli? unajivunia hali hii?
     
  8. A

    Adam waTZ Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah mwana mimi sijawahi piga pull na sihitaji kufanya hivyo
     
  9. A

    Adam waTZ Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo kama vipi
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwan mnakubalig kama mnapgaga pul?
     
  11. next

    next JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama hujui, basi muda wakl haujafika, ustake kulazimisha. Let nature play its part
     
  12. A

    Adam waTZ Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sangara sio hivyo na mm sifurahii
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    unahitaji kupasha nini........................misuli au?
     
  14. A

    Adam waTZ Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo mwana miaka 24 kwako ni mtoto ww una umri wa sokwe nini?
     
  15. A

    Adam waTZ Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ww ndiye unapiga sio ww toa ushauri kisela kama huwezi unakausha mwana
     
  16. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    If you've mental tranquility then you have both peace of mind and potence.You claim to had never did it, then what? The experience isn't like in a driving school where the instructor should be on your side fulltime.In order to succeed you must be confident with yourself (girls 'needs it' much more than us after a good romance.Alternatively, take some wine or beer to cheer your brain, believe me, you'll be amazed.
     
  17. A

    Adam waTZ Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nature ndiyo nini mm naona hili ni tatizo
     
  18. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Anza na kupiga puli then ukiweza ndo uende next stage. la cvyo utaumbuka kijana. wengi tumeanzia uko hata kama mkibisha, maana najua hapa kuna wabishi wengi
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sex zipo za aina nyingi, homo and hetero, unataka kufanya ipi Ambayobado? Ongelea maisha ya wa TZ acha kupoteza muda wetu. Ata kura hujawahi piga ukute
     
  20. A

    Adam waTZ Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes ni misuli mkuu
     
Loading...