Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijapata kuona Mamba akitafuna majani.!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mzee Wa Rubisi, Nov 26, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ndugu, Mwezi huu nawa kumi sijawai hona au kusikia kila mtu akisema hali mbaya sana.
    UKATA, huu nimeufanananisha na Mamba kutoka majini na kwenda nchi kavu kula majani.
    Jpili moja nimetoka kanisani napokea msg tatu za jamaa tofauti wakiomba niwatoe wakipata watarejesha,wakwanza laki 3,wapili laki2 na mwisho laki 2na nusu nikashangaa kwa sababu nami nilitaka niwakope nikawajulisha kwangu hali tete.

    Kazi kila mtu anakimbilia kwa cashier kuomba advance waliyokuwa na mikopo ofisini wanalia kilio.
    Kadri siku zinavyozidi hali ndo hiyo kila mtu analia tena sana anauliza hivi kuna nini mbona sielewi.?

    Jamaa yangu anafanya kazi bank kitengo cha mikopo akanieleza,mkuu ali ni tete sijui itakuwaje watu awarejeshi kasiba mikopo,ukimpigia simu na kuja akifika ni sababu kibao,mabosi awaelewi wanataka tuwafatilie sasa kazi ngumu ajapata kuona.

    WANAJF, Hali hii ni sawa na mamba kula majani,
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Jana usiku fundi mmoja yupo mkoani akanipigia simu akiuliza kama mambo safi nimutoe kiaina na kajibu wangu mie natembelea kucha sasa nauliza nini tatizo,?
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je hali hipo kwangu na jamaa wanaonizunguka au.?
    Najiuliza sipaji jibu,Nikapita kijiwe kimoja mtaa wa Samora washikaji wanasema hali tete kijiwe alieleweki.?
    Aliye tuchekesha ni mgambo wa jiji pale Posta akasema alii hii noma,Unamkamata mtua na biashara yake machina anakwambia ni bora uchuwe hiyo biashara kuriko kutoa pesa unayoomba,HAPO mgambo anaachia biashara kwa deni njoo jioni nitakutoa.?
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Juzi nilikuwa kwenye sendoff ya dada yetu,
    Mie nilikuwa upande wa vinywaji nilichokion niwatu kunywa pombe kwa haraka sana.
    Nikamsogelea jamaa mmoja naona alishaaza kuchangamka akasema bro kama kuna kabia kengine niongezee nina miezi sijahoaja maji haya nami nikaamulu mhudumu amuletee mbili zaidi.
    Nikajiuliza hivi nikweli .?
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    WanaJF nisahidieni jibu
    Nini tatizo?
    Waona mbali nini tatizo hali hii ya kila mtu analia ukata.?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Sisi mwajiri wetu amepanga kumlipa kila mtu na tarehe yake, tumeshindwa kukusanya bulk fund kwa ajilio ya mishahara ya wote
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    hazina ya nchi imehamishiwa mifukono mwa wajanja
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duu mkuu hiyo kali.
    Je aliisoma vema Management kama anafanya hivyo?
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Mkuu kanakwamba unajibu utaki kunisaidia,
    Sasa kama pesa imeamishiwa mikono au mifuko mwa wajanja hii itaisha lini
     
  10. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,787
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Wife na mwajiri wake vita kuanzia sept.salary lazima ikatize wiki ndio ilipwe tena ukiwa unachukua pesa ndefu ndio balaa ,instalment kibao!
     
  11. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana jamiii f,nimeuliza nini tatizo la ukata huu.?
     
  12. m

    mjaumbute Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poverty is like GOD nowdays
     
Loading...