Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siites ndani ya ncaa - ushauri kwa ngorongoro

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BLUE BALAA, Mar 29, 2012.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro (NCAA) wametangaza kutoa site tano kwa ajili ya kujenga lodge na tented camps.
    Tunaomba mchakato uwe fair na local investors to be given preferential consideration as suggested.

    Najuwa kitu ambacho kitakuwa obstacle kwa wazawa ni fedha ambayo kwangu mimi sioni kama ni factor kubwa kwani you can always source funds when you get the site.

    Naomba bodi itumie busara kwenye kufanya maamuzi ili big fish wasi ununue huu mchakato.

    Nawakilisha
     
  2. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe Blue Balaa wala usihangaike kuomba hutapata mana lile zee la KIKEREWE pale lina ROHO MBAYA SANA lazima liwape mafisadi wenzake hizo sites.

    Lile zee ni baya saaaaaaaaaaaaaaaana hata waziri mwenyewe analiogopa. Sitaki kumsahihisha Mungu ila majitu kama haya ndiyo yanatakiwa YAFE yanakwamisha sana maendeleo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nadhani unamuongelea Ben Murunya!...huh!...(Plz NE, spit down)
    Nadhan nimeona jina lake ni moja kati ya waliteuliwa kugombea nafasi ya Ubunge wa Afrika Mashariki!...namtakia kila la heri.

    Hizi ni katika deals kubwa kabisa ambako vigogo wa NCAA wanategemea kupata chao mapema, kutoka kwa bidders!
    Otherwise Ncaa alitakiwa wasaidie ili eneo lile lionekane kuwa run na Locals kwa asilimia zote!
     
  4. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    PJ sina maana ya Murunya that is another culprit i have no problem with, mimi nina maana na hili zee Msekwa ndio kikwazo pale NCAA. Ben Murunya anataka ubunge NCAA. Kuingia anaweza shida ni kwamba uwezo wale ni mdogo sana
     
Loading...